Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเหตุใดบอร์ดเราถึงมีกระทู้ "ออกเล" เกินครึ่ง webboard :)  (อ่าน 16638 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย

น้าอิบ โดนผมไปกี่กระทู้แล้วหละครับ.......อิอิ

ต้องขอบคุณ น้าเบียร์จริงๆครับ ทำให้ผมเข้มแข็ง กางใบเรือ ออกผจญภัยในท้องทะเลแสนกว้างใหญ่ อย่างสง่าผ่าเผยครับ 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
เรือเล็กควรงดออกจากฝั่ง..........

thezerot

• member
ส่วนตัวผมชอบนะครับ

ชอบตามอ่าน 5555

สนุกดีครับ
++กระบี่อยู่ที่ใจ++

iamoh

• member
บอร์ดไหน ๆ มันก็มีพูดคุยนอกเรื่องกันทั้งนั้นแหละครับ
ที่นี่มันคือสังคมออนไลน์ ไม่มีข้อบังคับว่าห้ามคุยนอกเรื่อง

การแก้ปัญหา
1. ต้องมีการกระทู้ตรวจสอบทุกกระทู้ ก่อนที่จะลงโพส เหมือนบางเว็บ (แล้วใครหละจะว่างมานั่งตรวจสอบ อันไหนมีประโยชน์ไม่มีประโยชน์)
2. ฟรีบอร์ด รับสมัครใครก็ได้ ลองเปลี่ยนเป็นเสียตัง ค่าสมาชิกแบบเน้น ๆสิ  จะเหลือแต่สาระเต็ม ๆ (เพราะไม่มีคนเข้า)
3. เปิดใจกว้าง ๆ อย่าไปซีเรียสบางทีบางเวลา ก็ไม่รู้จะถามอะไรเหมือนกัน

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
เอามือปิดตา ชี้น้าเบียร์ กับน้าน๊อคก่อนเลย
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เอามือปิดตา ชี้น้าเบียร์ กับน้าน๊อคก่อนเลย

5555  อย่าลืมผม กับ น้ากบ ด้วยครับ 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

nong

• member
นี่แหละครับอารมณ์บ้านไม้........แต่ทุกอย่างทุกเรื่องตั้งอยู่บนพื้นฐานของความเหมาะสม พอเหมาะ พอดี

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน

5555  อย่าลืมผม กับ น้ากบ ด้วยครับ 55555
ลืมผมได้งัยอ่ะ..คลื่นลูกใหม่นะเนี่ย^_^
รักเธอ...ประเทศไทย

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ผมไม่เกี่ยวนะครับ เอากีตาร์สวย ๆ มาให้ดูเฉย ๆ ไปส่องรุ่นส่องยี่ห้อกันเองนะครับ ^_^

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
 :o :oเห็นแล้วอยากแจมด้วยทุกคนเลยครับน้าสน ;D
รักเธอ...ประเทศไทย

Misery

• member
กีตาร์ใหญ่จังเลยครับ
" พอเป็นก็เย็นใจ "

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
สำหรับหนู  4 สาย ก็หายเคลียดดดดด แล้วค่ะ

รักเธอนะ....กีต้าร์

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
สำหรับหนู  4 สาย ก็หายเคลียดดดดด แล้วค่ะ

เฮ้ย...............น้าหำ   MY PEC เลยครับ  โอ็วววววววววววว...........

และแล้วก็เรียบร้อย.............อิอิ

Aum_GuitarNoob

• member
ผมไม่เกี่ยวนะครับ เอากีตาร์สวย ๆ มาให้ดูเฉย ๆ ไปส่องรุ่นส่องยี่ห้อกันเองนะครับ ^_^

ผมจะอิมโพรไวส์ให้สุดขีดเลยทีเดียว 555

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
555 ช่วยผมด้วยคร้าบ  !!!!

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

ผมจะอิมโพรไวส์ให้สุดขีดเลยทีเดียว 555

น้าหมูบิน จะอิมโพรไวซ์ เลยเหรอ งั้น ผมขอ Bending กับ Tapping ก่อนละกัน......อิอิ เนื้อๆ เน้นๆ .....5555

sontaya

• member
พวกพี่ ๆ นี่ตลกเนอะ อิอิ

ตอนนี้เอาท่าไปก่อน อิอิ

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
555555+ กระทู้นี้ไปไกลเกินกว่าจะหยุด  555+++ ออกแนว Xmen 5555+

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ออกเดินเรือได้กัปตัน "เบียร์"

Pirates Of The Caribbean - Sungha Jung
รักเธอนะ....กีต้าร์

nhoy

• member
ขำ ๆ กันนะครับกระทู้นี้ เผื่อจะมีใครบอกได้ว่าอะไรคือต้นเหตุ 555+
เป็นเพียงความสนุกสนานเฮฮากันครับ
แสดงว่าชาวบ้านไม้เรานี่มีความรู้สึกที่สนิทสนมกันเองดีครับ