Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเหตุใดบอร์ดเราถึงมีกระทู้ "ออกเล" เกินครึ่ง webboard :)  (อ่าน 16637 ครั้ง)

Aum_GuitarNoob

• member
ขำ ๆ กันนะครับกระทู้นี้ เผื่อจะมีใครบอกได้ว่าอะไรคือต้นเหตุ 555+

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
สาเหตุ น่าจะมาจากความรักใคร่เอ็นดูกันและความสนิทสนมของน้าๆทั้งหลายอ่ะครับ ผมเห็นสมาชิกใหม่ๆเข้ามาแรกๆ ก็จริงจังกันน่าดูครับ พอกระทู้ ออกเล ก็หงุดหงิด  แต่พออยู่ไปซักพัก เริ่มรู้ทันมุขน้าๆแล้ว  คราวนี้ลืมเครียดเลยครับ 55555

ปล.ตอนแรกๆผมก็เป็นครับ หลังๆเริ่มหายเครียด สบายๆแล้วครับ  แต่ก็ยังให้เกียร์ติ จขกท เสมอ นะครับ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
ใน บอร์ด จะมีกัปตันเรือ มืออาชีพอยู่เยอะมากครับ แต่ ละคน ประสบการณ์เดินเรือ ออกทะเล โชกโชนมาเลย 55555+++ ขำๆครับอย่าไปเครียดเลยครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ใน บอร์ด จะมีกัปตันเรือ มืออาชีพอยู่เยอะมากครับ แต่ ละคน ประสบการณ์เดินเรือ ออกทะเล โชกโชนมาเลย 55555+++ ขำๆครับอย่าไปเครียดเลยครับ
หวัดดีครับท่านกัปตัน จะให้ผมกางใบเรือไว้รอลมเลยมั๊ยครับ...อิอิ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
เชื่อผมมั๊ยหล่ะ ว่าต้นเหตุน่าจะเกิดจากน้องๆสามคนนี้ ;D ;D ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
รักเธอ...ประเทศไทย

TOM1869

• member
ใช้ Pu ชาวประมง ครับ
Line id: 081-8718003

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
หวัดดีครับท่านกัปตัน จะให้ผมกางใบเรือไว้รอลมเลยมั๊ยครับ...อิอิ
มาก่อนเลย 5555++ เริ่มติดเครื่องแระ 555+

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ผมเบื่อมากครับกระทู้ออกทะเลเนี่ย

ต้องเข้ามาหัวเราะตลอดเลย อิอิ
:)

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
ใช้ Pu ชาวประมง ครับ
ดักจับน้องสามคนข้างบนใช่มั๊ยครับ พีนริศ^__^

nco4433

• member
เชื่อผมมั๊ยหล่ะ ว่าต้นเหตุน่าจะเกิดจากน้องๆสามคนนี้ ;D ;D ;D
โอ้ว...จะไปออกทะเลแถวไหนบอกด้วยนะครับ..จะไปรับที่กลางทะเลครับ...อิอิอิ น้องๆๆๆๆๆๆๆๆ แจ่มมาก ระดับ all solid ครับ....อิอิอิอิ :o :o :o ::) ::) ::)

Non_aR 0_o!

• member
เห็นไหมครับ อิอิ แป็บเดียว ออกนอก อ่าว 555++

FOTOBEER

• member
สาเหตุ น่าจะมาจากความรักใคร่เอ็นดูกันและความสนิทสนมของน้าๆทั้งหลายอ่ะครับ ผมเห็นสมาชิกใหม่ๆเข้ามาแรกๆ ก็จริงจังกันน่าดูครับ พอกระทู้ ออกเล ก็หงุดหงิด  แต่พออยู่ไปซักพัก เริ่มรู้ทันมุขน้าๆแล้ว  คราวนี้ลืมเครียดเลยครับ 55555

ปล.ตอนแรกๆผมก็เป็นครับ หลังๆเริ่มหายเครียด สบายๆแล้วครับ  แต่ก็ยังให้เกียร์ติ จขกท เสมอ นะครับ^_^

น้าอิบ โดนผมไปกี่กระทู้แล้วหละครับ.......อิอิ

กระทู้ของน้า หมูบิน นี่ ผมว่า ก็รอดยากครับ  ลมเรื่มแรงขึ้นเรื่อยๆแล้ว...........55555

FOTOBEER

• member

จับตัวได้แล้ว........อิอิ

จะให้ประหารเลยมั๊ยครับ น้าหมูบิน...........อิอิ

Non_aR 0_o!

• member
สาเหตุ น่าจะมาจากความรักใคร่เอ็นดูกันและความสนิทสนมของน้าๆทั้งหลายอ่ะครับ ผมเห็นสมาชิกใหม่ๆเข้ามาแรกๆ ก็จริงจังกันน่าดูครับ พอกระทู้ ออกเล ก็หงุดหงิด  แต่พออยู่ไปซักพัก เริ่มรู้ทันมุขน้าๆแล้ว  คราวนี้ลืมเครียดเลยครับ 55555

ปล.ตอนแรกๆผมก็เป็นครับ หลังๆเริ่มหายเครียด สบายๆแล้วครับ  แต่ก็ยังให้เกียร์ติ จขกท เสมอ นะครับ^_^

น้าอิบ โดนผมไปกี่กระทู้แล้วหละครับ.......อิอิ

กระทู้ของน้า หมูบิน นี่ ผมว่า ก็รอดยากครับ  ลมเรื่มแรงขึ้นเรื่อยแล้ว...........55555
คนนี้แหละ กัปตัน ขั้นเทพ 5555+

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน

จะให้ประหารเลยมั๊ยครับ น้าหมูบิน...........อิอิ
นั่นนะซิครับ ผมหล่ะเบื้อ เบื่อ ใครน้าชอบพากระทู้ออกทะเล...จับได้จะ@@#$%!%+* ;)...ฮืม^_^

FOTOBEER

• member

น้าอ่ำ เดี๋ยว มาเคลียร์ กับผม หลัง บอร์ด ด่วน................อิอิ

นั่นนะซิครับ ผมหล่ะเบื้อ เบื่อ ใครน้าชอบพากระทู้ออกทะเล...จับได้จะ@@#$%!%+* ;)...ฮืม^_^

• member

เอ่อน้าเบียร์ ชวนออกเลดีแล้วครับ อย่าชวนลงอ่างเลย 555 ผมเป็นคนรักครอบครัว(คนอื่น) :P

โทษไม่ถึงประหารหรอกครับ คดีเบา ๆ แบบนี้ใช้โทษกักขัง(ที่บ้านผม)ตลอดชีวิต จะดีกว่า..

• member
ดูซิ๊คุยกันเรื่องนี้แปปเดียว บอร์ดพังชั่วคณะ -*-

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน

น้าอ่ำ เดี๋ยว มาเคลียร์ กับผม หลัง บอร์ด ด่วน................อิอิ

ระดับผมไม่ต้องไปเองหรอกครับ..อิ อิ..เดี๋ยวผมจะส่งบอร์ดี้การ์ดคนนี้ไปจัดการน้าเบียร์...เตรียมตัวรับมือให้ดี(คิดว่าตอนนี้น้าเจ้าของกระทู้ คงเริ่มปวดหัวแล้วหล่ะ555) ;D ;D

• member
โปรดอ่านอีกครั้ง .. กระทู้นี้เพื่อหาสาเหตุการออกเล .. ไม่ใช่ให้มาออกเลกันที่นี่ 5555