Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย​ Taylor Gs mini E Ovangkol (Limited Edition)  (อ่าน 1668 ครั้ง)

Dave

• member
ขาย​ Taylor Gs mini E Ovangkol (Limited Edition)
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2021, 13:01:07 »
ขออนุญาต​ขายกีตาร์ Taylor
รุ่น​ GS mini E​
(มีระบบไฟฟ้า​ ใช้ตังเสียง​สายได้)
สี​ Ovangkol (สี​ Limited)

สภาพ​สมบูรณ์​มาก​ๆ​ 100%
ซื้อ​มา​เล่นไม่ถึงอาทิตย์​ ก็เก็บไว้อย่างดี
ลายไม้​สวยมาก​ เพราะไปเลือกซื้อเอง​
(เลือกหลายร้านมากกว่าจะได้)

ขอขายที่​ 23,500 บาทครับ

*** มีกล่องของ​ Taylor ให้ไปด้วยครับ​ ***
*** แถมคาโปลายไม้​ในรูปให้ด้วยครับ​ ***

สนใจ​ติดต่อ​สอบถาม​เพิ่มเติม​ได้ที่​
LINE​: dave.masorn

กดที่รูปเพื่อดูภาพขนาดใหญ่​ได้ครับ

Dave

• member
Re: ขาย​ Taylor Gs mini E Ovangkol (Limited Edition)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2021, 15:06:02 »
* * สอบถาม​รายละเอียด​เพิ่มเติม​ได้​นะ​ครับ​ *​ *​