Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำ ช่างใน กทม ผมจะนำกีต้าร์เปลี่ยน saddle และเซ็ททัชชิ่งใหม่  (อ่าน 983 ครั้ง)

ifyouloveme

• member
รบกวนแนะนำช่าง ใน กทม ครับ ที่ฝีมือดี
ผมจะนำกีต้าร์เปลี่ยน saddle และเซ็ททัชชิ่งใหม่

ท่านใดเคยใช้บริการของช่างท่านไหนแล้วโอเคร รบกวนบอกต่อด้วยครับ

Moo_008

• member
รายชื่อช่าง  อยู่หัวข้อด้านบนหน้านี้แหละครับ  เลือกเลย

Treerat004

• member
ผมชอบใช้บริการช่างมด เพชรเกษม77 ครับ แต่ไกลบ้านผมไปหน่อย ตอนนี้มีร้าน Ryumusic แถวศาลายาอยู่ใกล้บ้าน เดี๋ยวจะหาโอกาสไปลองบ้าง