Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความรู้สึกท่านที่เคยจับ ST.MATTHEW OM-45 DELUXE  (อ่าน 1669 ครั้ง)

beertt

• member
พอดีสนใจ St.Matthew om-45 Deluxe เนื่องจากรูปลักษณ์ภายนอกโดนใจมาก ๆ ว่าจะหาเวลาไปลองสักครั้ง
เลยอยากทราบจากท่านที่เคยจับว่ารู้สึกยังไงกันบ้าง คุ้มราคาหรือไม่ครับ
แก้ไขข้อความ
Line: beersurat

GAP Orange

• member
  • แก๊ปครับ
Re: สอบถามความรู้สึกท่านที่เคยจับ ST.MATTHEW OM-45 DELUXE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 05:07:53 »
พอดีสนใจ St.Matthew om-45 Deluxe เนื่องจากรูปลักษณ์ภายนอกโดนใจมาก ๆ ว่าจะหาเวลาไปลองสักครั้ง
เลยอยากทราบจากท่านที่เคยจับว่ารู้สึกยังไงกันบ้าง คุ้มราคาหรือไม่ครับ
แก้ไขข้อความ
เรื่องรายละเอียดของกีตาร์สวยทุกจุดครับ รายละเอียดเล็กๆน้อยจัดมาครบครับ ดูดีมีราคา กล่องหนังก็อย่างดี

เรื่องเสียงก็ดีครับ All sollid ใสๆ แต่เสียงยังไม่เปิดเท่าไร่ คงต้องเล่นบ่อยๆหน่อยครับ

ผมลงขายอยู่นะครับ ในห้องซื้อขาย  ;) อยากได้เอาบูติกกลับมา สมบทุนอยู่ครับ  :D