Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามเพื่อนๆน้าๆครับ  (อ่าน 807 ครั้ง)

nuchinge

• member
เรียนถามเพื่อนๆน้าๆครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2021, 12:27:38 »
ซื้อของจากผู้สนับสนุน web ของมาไม่ครบกำลังพยายามติดต่อ ด้วยความอดทน ตอนนี้เงียบ อ่านไม่ตอบ ไม่มีความเคลื่อนไหว เงินไม่เท่าไหร่ แต่การรอคอย เป็นต้นทุนที่สูงกว่าเยอะ ใครมีประสบการณ์บ้างครับ จริงๆทิ้งได้แต่เสียจริตนิดหน่อย 
จริงๆอยากรู้ว่ามีน้าๆท่านใดเจอบ้าง ไม่ได้สนใจของแล้ว แต่อยากได้คำตอบเฉยๆ ว่า พนักงานจะตอบว่าอะไร แค่นั้น

nuchinge

• member
Re: เรียนถามเพื่อนๆน้าๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2021, 13:34:35 »
ได้คุยกันแล้วครับ น้องแจ้งว่าได้มีการตกหล่น
แล้วจะส่งมาให้ภายหลัง
ก็ดีใจ ไม่ได้เกี่ยวกับของ แต่ดีใจที่น้อง ซื่อสัตย์ต่อลูกค้า
จริงๆผมรู้อยู่แล้วจาก package มันใส่ของที่สั่งไว้ไม่ได้ จึงไม่น่าจะส่งมา
แต่ไม่ได้บอกน้องพนักงาน รอดูว่าจะตอบอย่างไร
ตกลงน้องพนักงานใช้ได้ครับ
เอาไว้จะอุดหนุนใหม่
ซื้อของพวกนี้ไม่มีวันจบ ได้เป็นลูกค้าไปยาวๆครับ

nuchinge

• member
Re: เรียนถามเพื่อนๆน้าๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2021, 13:39:20 »
Time line เหมือนไม่นาน แต่จริงๆต่อเนื่องจากเมื่อวานครับ