Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 ปี กับบ้านไม้อะคูสติกไทย สารจาก...เวบมาสเตอร์ ถึงพี่น้องทุกๆท่าน  (อ่าน 11799 ครั้ง)

Rut_pro

• member
ครบ 5 ปี ทำเสื้อยืด Acousticthai.net มาขายเป็นที่ระลึกหน่อยซิครับท่าน
เห็นน้าเคี้ยว Acoustic ใส่ review กีต้าร์บ่่อย เท่ห์มาก อยากได้จัดมาหน่อยซิครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เป็นกำลังให้ครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Anat

• บุคคลทั่วไป
.....สังคมที่นี่..ดีจังแฮะ...

kmtc

• member
.....สังคมที่นี่..ดีจังแฮะ...

คำนี้ของอาจารย์ ยังใช้ได้ดีเสมอ ไม่มีเฉยหรือตกยุค

เห็นด้วยครับ

guitar_skl

ขอบคุณครับ สำหรับสิ่งดีๆ หลายอย่างที่ได้จากที่นี่..... ขอเป็นกำลังใจครับ

thow

• member
  • ราศรีมีน
ยินดีด้วยครับกับ อคูสติกไทย....ที่เป็นส่วนหนึ่งให้เยาวชนที่มีใจรักในเรื่องของการเล่นกีตาร์  ได้มาเข้ามาศึกษาหาความรู้ข้อมูลต่างๆทั้งทฤษีและปฎิบัติจากพี่ๆน้องๆที่นำมาเป็นวิทยาทานให้ความรู้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน    ขอบคุณครับ

winnie

ขอบคุณทุกคนที่ทำให้บ้านไม้ เติบโตเป็นบ้านไม้ที่แข็งแรงขึ้นทุกๆปี ครับ

บ้านไม้เปรียบเสมือนที่พักพิง ที่สอนให้ความรู้ และให้มิตรภาพครับ

ขอให้บ้านไม้่มีความสุขมากๆ และต่อๆไปในทุกปีครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
สำหรับผม บ้านไม้เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วครับ
:)

pisit5924

• member
สำหรับผม บ้านไม้เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้วครับ
.. นาจะเรียกว่า " เสพติด " นะครับ น้ายินยอม .. น้าหลายๆท่านนี่ติดมาหลายปีแล้วด้วยครับ .. แฮ่ๆๆ.. :D
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ขอบคุณสำหรับ เวป ดี ๆ แห่งนี้ครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

tamikooh

• member
ขอบคุณสำหรับเว็ปดีดีแห่งนี้ ผมได้แต่เปิดดูมานานแล้ว ยังไม่ได้มีโอกาสสมัครเป็นสมาชิกซักที

wichian

• member
ผมก็ด้วยครับ ต้องเข้ามาอ่านทุกวัน
และขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ อยากให้อยู่กับพวกเราไปนานๆ
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

ยินยอม

• member
.. นาจะเรียกว่า " เสพติด " นะครับ น้ายินยอม .. น้าหลายๆท่านนี่ติดมาหลายปีแล้วด้วยครับ .. แฮ่ๆๆ.. :D

ต้องไปเลิกที่ถ้ำกระบอกครับ ๕๕๕

ยินยอม

• member
ผมก็ด้วยครับ ต้องเข้ามาอ่านทุกวัน
และขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ อยากให้อยู่กับพวกเราไปนานๆ

^^

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
ยอดเยี่ยมมากครับ
มือกีต้าร์โฟล์ก

boatza555

• member
ขอขอบคุณเว็บมาสเตอร์และทีมงานท่านอื่นมากครับ

นอกจากได้ความรู้แล้วยังได้แรงบันดาลใจในการเล่นกีต้าร์ด้วยครับ

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate

ภาพเดียวครับ

hotman555

• member
ผมได้ความรู้จากที่นี่มากมาย ขอเป็นกำลังใจให้ทำเวปนีที่มีคุณค่านี้ต่อไปครับ

kenggg

• member
    • Dolce Acoustic
เป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ
Dolce Acoustic

wonderman

• member