Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย !!!!K.Yairi YW K13 OVA (All Solid ) ปี2013 + ฮาร์เคส K.Yairi 35,000 บาท  (อ่าน 996 ครั้ง)

seneenop

• member
ละเอียดสินค้า

ขาย K.Yairi YW K13 OVA (All Solid ) ปี2013 + ฮาร์เคส K.Yairi คู่ตัว35,000บาท

สภาพใหม่มากๆ ทั้งตัวกีตาร์ ทั้งเคส ไม่มีริ้วรอย รับมาจากน้าราเชนทร์ ที่แกสั่งซื้อมาจากญี่ปุ่นครับมีลายเซ็นจากมือของ kazuo ด้วยครับ ปีสุดท้ายที่ kazuo เสียชีวิต

K.Yairi YW K13 OVABody : Dreadnought StyleTOP : Solid SpruceBACK/SIDE : Solid OvangkolNECK : MahoganyFINGER BOARD : EbonyBRIDGE : EbonyNut : BoneSaddle : แบบพิเศษสุด + กระดูกเดิมNut width : 42 mmBridge pin : EbonyFinish : SatinColor : NTPick guard : Solid Ovangkol (ไม้แท้)Tuner : ไม้ Rosewood กะพี้ (ใบหมุน Gotoh ของเดิมยังอยู่ครับถ้าไม่ชอบสามารถเปลี่ยนกลับได้เหมือนเดิมทุกอย่างครับ)ซ่อน

seneenop

• member
Re: ขาย K.Yairi YW K13 OVA (All Solid ) ปี2013 + ฮาร์เคส K.Yairi 35,000 บาท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 12:01:08 »
ขายแล้ว ขอบคุณมากๆ นะคับ