Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าๆท่านไหนพอจะแนะนำบอร์ดขายกีต้าร์ไฟฟ้าได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 680 ครั้ง)

nopphavee

• member
พอดีตามหา prs silver sky อยู่ครับแต่หาในเฟสบุ้คไม่ได้เลยเลยลองสอบถามน้าๆในบอร์ดดูครับ
หรือมีน้าๆท่านไหนอยากปล่อยติดต่อได้ทางไลน์: eaeasy เลยครับ

bnooky

• member
พอดีตามหา prs silver sky อยู่ครับแต่หาในเฟสบุ้คไม่ได้เลยเลยลองสอบถามน้าๆในบอร์ดดูครับ
หรือมีน้าๆท่านไหนอยากปล่อยติดต่อได้ทางไลน์: eaeasy เลยครับ
www.guitarthai.com