Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์ยี่ห้อ Chloe มีใครรู้จักไหมครับ แล้วดีไหมครับ  (อ่าน 1790 ครั้ง)

rebellious

• member
เหนทรงกีตาร์สวยดี แต่กังวลเรื่องการใช้งานครับ
มีพี่ๆน้าคนไหน พอรู้จักยี่ห้อนี้ไหมครับ ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ
เป็นทรง Parlor ราคาไม่แรงเท่าไหร่ครับ
รึมียี่ห้ออื่นแนะนำไหมครับ ถ้าเป็นทรงนี้

seiyaguitar

• member
Re: กีตาร์ยี่ห้อ Chloe มีใครรู้จักไหมครับ แล้วดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2021, 11:21:10 »
เคยไปลองเล่นมาแล้ว กีตาร์สวยดี เสียงก็แล้วแต่ความชอบ คอกว้างครับ

seiyaguitar

• member
เหนทรงกีตาร์สวยดี แต่กังวลเรื่องการใช้งานครับ
มีพี่ๆน้าคนไหน พอรู้จักยี่ห้อนี้ไหมครับ ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ
เป็นทรง Parlor ราคาไม่แรงเท่าไหร่ครับ
รึมียี่ห้ออื่นแนะนำไหมครับ ถ้าเป็นทรงนี้

ไปลองเล่นแล้ว เสียงดี งานประณีต สวยงาม คอจะกว้างหน่อยครับ