Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งซื้อสาย D'addario Carbon มา... รู้สึกSurprise!!??  (อ่าน 1465 ครั้ง)

จังจิง

• member
เพิ่งซื้อสาย D'addario Carbon มา... รู้สึกSurprise!!??
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2021, 14:59:57 »
รู้สึกSurprise!!??
ไม่ใช่เรื่องเสียง
แต่ภาพในหัวคิดว่า สาย"คาร์บอน"ต้องเป็นสายสีดำแน่นอน
ปรากฎ แกะห่อดู อ้าว!!...เป็นสายเอ็นใสๆทั่วไปเฉย
ผมโก๊ะเองแหล่ะครับ ที่..มโนไปเอง
(แล้วตกลงมันคาร์บอนตรงไหนหว่า?? 555)
เลยยังไม่ได้ขึ้นสายใหม่เลย
ใครเคยลอง มาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ
สั่งจากออนไลน์เมืองนอก ตั้ง700กว่าบาทแน่ะ

samaklen

• member
Re: เพิ่งซื้อสาย D'addario Carbon มา... รู้สึกSurprise!!??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2021, 10:00:41 »
เห็นว่าเสียงแบบ คมชัดลึก ครับ
ต้องลองดูครับ แล้วมารีวิวให้อ่านบ้างนะครับ