Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: /// พึ่งซื้อ Veelah V6 มา ด้านหลัง มีคราบขาวเหมือนแลคเกอร์ชื้นๆสีขาวๆตามรูป  (อ่าน 1334 ครั้ง)

downtotheearth

• member
พึ่งซื้อ Veelah V6 มา ด้านหลัง มีคราบขาวเหมือนแลคเกอร์ชื้นๆสีขาวๆตามรูป
สาเหตุมาจากอะไรครับ?
มันจะมีปัญหาเรื่องอายุการใช้งาน หรือความแข็งแรงอะไรมั้ยครับ?
กลัวมันจะแตกร้าวเมื่อใช้ไปซักพัก

bnooky

• member
ต้องระวังเป็นฝ้าครับ มีผลกับเรื่องสวยเรื่องเสียงคงแทบไม่มีผลอะไร

downtotheearth

• member
ต้องระวังเป็นฝ้าครับ มีผลกับเรื่องสวยเรื่องเสียงคงแทบไม่มีผลอะไร

สาเหตุมาจากอะไรครับ?
โรงงานทากาวมาเยอะไป?
รอกาวไม่แห้งดี เอาไปเคลือบแลคเกอร์เลยชื้นขึ้นฝ้าขาว?
แอบเซ็งครับ