Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Yamaha AC5R -ขายแล้วครับ-  (อ่าน 1039 ครั้ง)

Kudou

• member
ขาย Yamaha AC5R -ขายแล้วครับ-
« เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 12:54:17 »

ขายกีต้าร์ยี่ห้อ Yamaha AC5R ราคา sold บาท กีต้าร์ซีรี่ย์ A5 made in Japan ตัวบอดี้เป็นไม้แท้หรือโซลิดทุกส่วน ไม้หน้าเป็นท็อปโซลิดซิทก้าสปรู๊ซ ที่ขึ้นชื่อเรื่องให้เสียงใส กังวาน เสริมด้านหลังและส่วนข้างด้วยโซลิดโรสวู้ดเป็นส่วนประกอบ ให้ซาวด์มีมิติที่หนาขึ้น อบไม้ด้วยกรรมวิธี A.R.E ให้ไม้แห้ง เสียงจึงออกมาเหมือนกีต้าร์ที่เก็บไว้นานเสียงนุ่มนวล

มีภาคไฟฟ้าเป็นปิ๊กอัพแบบ SRT system ฝังลงไปในบอดี้กีต้าร์ มีปุ่มกด 4 ปุ่มคือ โวลุ่ม เสียงเบส เสียงแหลม และปุ่ม Blend

ขายแล้วครับขอบคุณครับ