Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายจัดชุดคลาสสิค(ลดราคา)  (อ่าน 994 ครั้ง)

kanunun

• member
ขายจัดชุดคลาสสิค(ลดราคา)
« เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 22:48:44 »
1.กีต้าร์คลาสสิก Walden N740 (อุปกรณ์เสริม: กระเป๋าคู่ตัว)(สภาพ: สวย มีรอขนแมวบ้าง เปลี่ยนลูกบิดใหม่เงาๆ)
2.กีต้าร์คลาสสิกไม่ทราบรุ่นไม่ทราบยี่ห้อ(อุปกรณ์เสริม: มีแต่ตัวกีต้า)(สภาพ: มีรอยค่อนข้างเยอะ)

ราคาเหมารวมทั้งหมด 8,500 บาท ติดต่อ 092-ห้า17หนึ่ง81แปด ครับ
หมายเหตุ:ของทุกชิ้นซื้อมาเล่นเองในบ้านครับ  ไม่เคยออกนอกบ้าน ไม่เคยรับงาน ถ้าไม่ต่อราคามีของแถมให้ครับ(ขาตั้งกีต้าร์,อะไหล่ลูกบิตกีต้าร์คลาสสิค,สายใหม่ Dad 1 ชุด) ขอขับรถไปส่งให้นะครับกลัวของเสียหาย กรุงเทพปริมณฑล จังหวัดที่ไม่ถูก Lockdown ไม่เสี่ยง Covid รัศมีไม่เกิน 100 กิโลครับ

kanunun

• member
Re: ขายจัดชุดคลาสสิค(ลดราคา)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2021, 14:59:08 »
สนใจจริงๆคุยกันได้นะครับ