Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Amalio Burguet เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 1399 ครั้ง)

nuchinge

• member
Amalio Burguet เป็นอย่างไรบ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 11:14:38 »
มีน้าท่านไหนเคยลองบ้างครับ เสียงและงานเป็นอย่างไรบ้าง ฟังจาก net แลดูไม่ชัดเจนครับ

samaklen

• member
Re: Amalio Burguet เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 09:58:15 »
อยากรู้เหมือนกัน จำได้ว่า เคยอยู่ในสังกัด Saga music
เจ้าพ่อของดีราคาถูก หรือยังไงนี่ล่ะครับ
แต่ปัจจุบันหลุดโผไปแล้ว
น่าจะเกรดตามสเปนที่ขาย ๆ ในบ้านเรากันนะครับ
แต่ก็มีรุ่นสเปคแบบเกรดดีด้วย
ทำสวยดีครับ น่าสนใจ
ดูเหมือนมีตัวแทนบ้านเราด้วย ลองไปเล่นดูเลยครับ
มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะครับ