Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: $$ ____ ขายแล้วคร๊าบบบบบบบ ขอบคุณครับ ________  (อ่าน 1122 ครั้ง)

vaseline20

• member

_____ St.Matthew OM-2 ถูกๆไปเลยครับ พร้อมกระเป๋าคู่ตัวหนานุ่ม _____

กีต้าร์คุณภาพระดับพรีเมี่ยมแบรนด์ของคนไทย
ด้วยการออกแบบที่ใช้แนวคิด Less is More
ด้วยการนำแนวคิดของกีต้าร์พรีเมี่ยมระดับโลก
ที่สร้างสรรด้วยความเรียบง่ายแต่ดูหรูหรา
งานไม้ที่ปราณีต โดยใช้วัสดุเกรดดี
มาประกอบเป็นกีต้าร์ ด้วยไม้หน้า
Solid Sitka Spruce พรีเมี่ยมเกรด
ที่ดูเนียน และไม้หลัง Exotic Rosewood
ที่มีลวดลายสวยงามทุกตัว Bridge
และ Fingerboard ทำจากไม้ Walnut
ที่ให้ลวดลายสวยงามเป็นธรรมชาติ
มีการเดิน Binding รอบตัวกีต้าร์
และฟิงเกอร์บอร์ดด้วยไม้แท้
และ Rossette Abalone วงเดียวที่เป็น
สัญลักษณ์ของความเรียบง่ายแต่โดดเด่น
และ Tuner ในแบบ Butterbean Knob
ที่นิยมในกีต้าร์ราคาเรือนแสน X Bracing
ที่ให้โทนเสียงอลังการในแบบที่เป็น
เอกลักษณ์เฉพาะตัว เนื้อเสียงคมชัด
ในย่านเบส เสียงออกมาแน่นและกระชับ
ย่านแหลมให้โทนเสียงที่เป็นประกายสดใส St.Matthew
กีต้าร์คุณภาพ ที่สร้างออกมาเพื่อ
ตอบสนองการเล่นที่หลากหลาย St.Matthew
คือความภูมิใจของคนไทย ที่สรรสร้างกีต้าร์
คุณภาพดีไซน์โดดเด่นระดับโลกในราคาสบายๆ

Series : St.Matthew OM-2
Top Wood : Solid Sitka Spruce
Back & Sides : Exotic Rosewood
Shape : U-shaped
Bridge : Walnut
Fingerboard : Walnut
Nut & Saddle : Bone
Tuner : Butterbean Knob
Bridge Pin : Ivory
Hard Case : St.Matthew Gig Bag

มือ 1 ลดแล้วราคา 11,400
(กระเป๋าหนาอย่างดีจาก St.Matthew)
ขอบคุณข้อมูลทั้งหมดจากตัวแทน ร้าน Cin Guitar  ครับ

กีต้าร์สภาพดี รับชมได้ตามรูปเลยครับ
มาพร้อมกระเป๋าหนานุ่มคู่ตัว อย่างดี

**** ปล.เจ้าของเผลอทำกาวช้างหยดใส่
ด้านข้างบอดี้ รับชมได้ตามรูปเลยครับ
เลยจะลดให้ไปในราคาถูกๆไปเลยครับ ****

_____ ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ _____
_____ ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ _____

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++