Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการตามหา ได้ของแล้วครับ  (อ่าน 1788 ครั้ง)

Depapepe

• member
ปิดการตามหา ได้ของแล้วครับ
« เมื่อ: มกราคม 04, 2021, 17:23:29 »
ปิดการตามหา ได้ของแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ

กฤษณ์

• member
ต้องการทรงไหนครับ GC, GA, GS, GO, D, Jumbo?

A Thanadol

• member
ขออนุญาต​เจ้าของกระทู้​ และเรียนถามน้ากฤษณ์​ ว่าเคสทรง​ D​ ราคาเท่าไหร่​ครับ

กฤษณ์

• member
7,500 บาท (ราคาตัวแทนจำหน่าย) ครับ

A Thanadol

• member
ขอบคุณ​ครับ​น้าก​ฤ​ษณ์​ แล้วที่น้าพอจะมีแบ่งปัน​บ้างมั้ยครับ

กฤษณ์

• member
ขอบคุณ​ครับ​น้าก​ฤ​ษณ์​ แล้วที่น้าพอจะมีแบ่งปัน​บ้างมั้ยครับ

ไม่มีครับ

Depapepe

• member
ต้องการทรงไหนครับ GC, GA, GS, GO, D, Jumbo?

ทรง GA ครับ ขอบคุณน้ากฤษณ์ครับ
ตอนนี้ผมหาของมือสองมาได้แล้วครับ

Depapepe

• member

ผมรบกวนสอบถามน้ากฤษณ์หน่อยครับ hardcase ทรง GA สามารถนำกีตาร์ทรง GS มาใส่ได้ไหมครับ จะยัดลงไหมครับ

em4ik

• member
Re: ปิดการตามหา ได้ของแล้วครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 01:14:39 »

ผมรบกวนสอบถามน้ากฤษณ์หน่อยครับ hardcase ทรง GA สามารถนำกีตาร์ทรง GS มาใส่ได้ไหมครับ จะยัดลงไหมครับ

ไม่ได้ครับ case ทรง GS ยังทำมาฟิตพอดีตัวเลยครับ