Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆแนะนำช่างที่เลเวลเฟรตดีๆหน่อยครับ  (อ่าน 1081 ครั้ง)

Manote Changkonmee

• member
  • "จงเลือกงานที่คุณรัก แล้วคุณจะไม่ต้องทำงานอีกเลย"
กีตาร์ผมเป็น Martin รุ่น GPX1AE ใช้งานมาประมาณปีนิดๆละครับ
เฟรต 1 2 3 4 แถวๆสาย 1 2 3 เริ่มสึกทำให้เกิดปัญหาเสียงบัซแล้ว

เลยอยากให้พี่ๆ แนะนำช่างที่เลเวลเฟรตงานดีๆ ให้หน่อยครับ
1.ผมอยู่มหาชัย พระรามสอง สามารถเข้า กทม ได้ครับ ขอแค่งานดี ไว้ใจได้ งานจบไม่บานปลายก็พอ
2.ต้องการแบบที่จบได้ภายในวันเดียวครับ เพราะผมมีเล่นทุกวัน ไม่สามารถทิ้งกีตาร์ไว้ได้ครับ

รบกวนพี่ๆ ในกลุ่มหน่อยครับ  ;D ;D ;D

Bua

• member
Re: รบกวนพี่ๆแนะนำช่างที่เลเวลเฟรตดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 23:15:59 »
กีตาร์ผมเป็น Martin รุ่น GPX1AE ใช้งานมาประมาณปีนิดๆละครับ
เฟรต 1 2 3 4 แถวๆสาย 1 2 3 เริ่มสึกทำให้เกิดปัญหาเสียงบัซแล้ว

เลยอยากให้พี่ๆ แนะนำช่างที่เลเวลเฟรตงานดีๆ ให้หน่อยครับ
1.ผมอยู่มหาชัย พระรามสอง สามารถเข้า กทม ได้ครับ ขอแค่งานดี ไว้ใจได้ งานจบไม่บานปลายก็พอ
2.ต้องการแบบที่จบได้ภายในวันเดียวครับ เพราะผมมีเล่นทุกวัน ไม่สามารถทิ้งกีตาร์ไว้ได้ครับ

รบกวนพี่ๆ ในกลุ่มหน่อยครับ  ;D ;D ;D
เข้าไปตั้งกระทู้ในห้องพูดคุย อาจจะมีผู้มาแนะนำได้ดีกว่าห้องซื้อขายนี้ค่ะ

Ods16339

• member
Re: รบกวนพี่ๆแนะนำช่างที่เลเวลเฟรตดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 01:17:45 »
ลองติดต่อช่างต้าร์.
Line:guitaristoครับ
ถนนจันทน์ ซอย37 เข้าซอยประมาณสองร้อยเมตร

nantfa

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 09:56:49 »

ติดต่อเจ้านี้ดูครับ อยู่มหาชัยพระราม 2   https://www.facebook.com/n7u7.zero.bb
โทร 0826152492
ช่างก่อร่าง สร้างรัก