Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับกีตาร์ฟลาเมงโก้เจแปน  (อ่าน 1630 ครั้ง)

virgoromance

• member
ไปได้ซากฟลาเมงโก้เจแปนไม่มีลูกบิด ไม่มีสาย จากร้านมือสองยี่ปุ่น มาตัวนึงครับ
ในโพรงระบุแค่ K.mizuno construction มีลายเซ็นกำกับว่าสร้าง 11/2003
เบื้องต้นรู้แค่ว่าเป็น โซลิด ทอปครับ มีใครพอจะรู้ประวัติของช็อป/คนสร้าง บ้างครับ
และใครพอจะดูไม้ออก ช่วยผมหน่อย ว่าแบคกับไซด์ตามรูปที่แนบมาเป็นไม้อะไร

จาริกรอบใจตน