Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: OrangeWood Guitar  (อ่าน 2294 ครั้ง)

delacroix

• member
OrangeWood Guitar
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 12:21:12 »
ขอสอบถามเกี่ยวกับกีต้าร์ของ Orangewood ครับ เห็นว่าเป็นแบรนด์ที่ได้รับเสียงตอบรับที่ดีมากๆที่อเมริกา ใครเคยจับเคยเล่น ขอความเห็นด้วยคร้าบ
ขอบคุณครับ

Treerat004

• member
Re: OrangeWood Guitar
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 15:34:49 »
ขอรอฟังด้วยครับ เคยเห็นในคลิปของฝรั่ง แอบสนใจเหมือนกัน

กฤษณ์

• member
Re: OrangeWood Guitar
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 07:25:09 »
มันเป็นกีตาร์ที่ขาย on line อย่างเดียวและขายในอเมริกาเท่านั้นโดยส่งฟรีและรับประกันคืนเงินภายในสามสิบวัน เหตุผลที่มันดังก็เพราะเขากระตุ้นการรีวิวทาง social media แบบปูพรมโดยให้คนมารีวิวเทียบกับกีตาร์ราคาแพง ผมว่าคุณภาพก็ไม่ใด้ใด้ดีกว่าแบรนด์ไทยที่จ้างจีนผลิตหรอกครับ