Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาน้าๆเบื่อๆน้าๆจะทำอะไรกันครับนอกจากเล่นกีต้าร์กับเข้าบ้านไม้  (อ่าน 8048 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
มุกน้าเบียร์ทำให้ผมต้องดมโป๊ยเซียนไปคิดไปถึงจะออกน่ะน้า... สู้กันต่อไป...สุดท้ายผมชอบใช้สูตรเดิม...หายใจลึกๆ ปล่อยๆมัน แล้วยิ้ม..ก่ะตะโกนว่า...ช่างแมร่ ง!!คับบบบ

ใจถึงมากครับ กล้าตะโกนด้วย.................อิอิ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
Re: เวลาน้าๆเบื่อๆน้าๆจะทำอะไรกันครับนอก
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 18:32:01 »
เตะเมียครับ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
เตะเมียครับ

อุ๊ย พิมพ์ผิด แตะเมียเล่นเบาๆ และซักผ้าให้ครับ อิ อิ

FOTOBEER

• member
เตะเมียครับ

อุ๊ย พิมพ์ผิด แตะเมียเล่นเบาๆ และซักผ้าให้ครับ อิ อิ

อีกนิดเดียว จะใจถึงแล้วครับ น้าเล็ก เดี๋ยวผมไปซื้อผงซักฟอกให้...........อิอิ

FOTOBEER

• member
ออกกำลังกาย ฟิตเนส ว่ายน้ำบางครั้ง ถ่ายรูป ฟังเพลง ดูหนัง มีอะไรน่าทำเยอะแยะ.....ถ้ามีเวลานะครับ
เบื่อมากก็ไปหา  "น้าเบียร์"

แสดงว่าตอนนี้ยังไม่เบื่อละซิ น้าหมู..................อิอิ

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
15/08/2011 14;28= EMS =EI 209412049TH ส่งให้แล้ว น้าfilm เอาไปใช้ประโยชน์ต่อนะkrab ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์krab
ขอบคุณมากนะครับน้า ^^
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

• member
  • Guitar is part of our lives...
เตะเมียครับ

อีกนิดเดียว จะใจถึงแล้วครับ น้าเล็ก เดี๋ยวผมไปซื้อผงซักฟอกให้...........อิอิ

เดี๊ยวผมให้ยืมกาละมังด้วยครับ อิอิ ^^

• member
15/08/2011 14;28= EMS =EI 209412049TH ส่งให้แล้ว น้าfilm เอาไปใช้ประโยชน์ต่อนะkrab ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์krab
น้าเป็นทหารหรอครับ ^^ เห็นส่งของที่ กองทัพอากาศ

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
เปล่าหรอกkrab คุณพ่อผมเป็นทหารอากาศkrab ส่วนพี่ๆนี่ บก เรือ อากาศ ทั้ง สามเหล่า ผมชอบเล่นกีฬา เล่นดนตรี เลยขอ คุณพ่อไม่เป็นทหารkrab ผม่ป็นลูกคนที่ 6  คนสุดท้อง คุณพ่อก็เลยตามใจตอนนี้ผมเป็นคุณครูสอนเทนนิส ให้ นิสิต และ นักเรียนโรงเรียนสาธิต ของมหาวิทยาลัยแถวๆมาบุญครอง krab พรุ่งนี้ของน่าจะถึงตอนบ่าย รอรับด้วยนะkrab ผมดีใจมากที่น้าfilm ตั้งกระทู้นี้ เพราะผมก็ตามหาน้าfilm เรื่องลูกบิดที่เคยขอไว้ โชคดีที่เจอกันพอดี ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์นะkrab

• member
เปล่าหรอกkrab คุณพ่อผมเป็นทหารอากาศkrab ส่วนพี่ๆนี่ บก เรือ อากาศ ทั้ง สามเหล่า ผมชอบเล่นกีฬา เล่นดนตรี เลยขอ คุณพ่อไม่เป็นทหารkrab ผม่ป็นลูกคนที่ 6  คนสุดท้อง คุณพ่อก็เลยตามใจตอนนี้ผมเป็นคุณครูสอนเทนนิส ให้ นิสิต และ นักเรียนโรงเรียนสาธิต ของมหาวิทยาลัยแถวๆมาบุญครอง krab พรุ่งนี้ของน่าจะถึงตอนบ่าย รอรับด้วยนะkrab ผมดีใจมากที่น้าfilm ตั้งกระทู้นี้ เพราะผมก็ตามหาน้าfilm เรื่องลูกบิดที่เคยขอไว้ โชคดีที่เจอกันพอดี ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์นะkrab
อ๋อขอบคุณมากๆเลยครับน้า น้าสอนยังไงหรอครับเทนนิสเนี้ย ค่าเรียนเท่าไหร่หรอครับเผื่อผมไปเรียนด้วยครับอิอิ ^^

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
เตะฟุตบอล กับเล่น Winning ครับ สองอย่างนี้รักมากเช่นเดียวกัน ^^

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
ขี่มอเตอร์ไซด์เที่ยวกับเพื่อนๆครับ ;)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
รักเธอ...ประเทศไทย

wonderman

• member
เตะบอล , เล่นหมากรุก , ช็อปปิ้ง , หาของกิน

• member
น้าWILSON SPYDECO ครับสงสัยน้าจ่าหน้าซองผิดแน่เลยครับอิอิ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมต้องรีบเอาเลขEmsไปให้ไปรษณีย์ไม่งั้นเดี๋ยวตีกลับแน่เลยอิอิ ^^

madoadza

• member
เตะบอล ดูหนัง ฟังเพลง ครับ :D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
 ;D ;D ;D ;D

[CM30] เมืองไทยประกันชีวิต - กิจกรรมเยอะ
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ผมก็ ขี่จักรยาน mountain bike  ชอบมาก โดยเฉพาะ  ดริฟลงเขาเนี้ยะ

อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ผมก็ ขี่จักรยาน mountain bike  ชอบมาก โดยเฉพาะ  ดริฟลงเขาเนี้ยะ

55555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

virgoromance

• member
อ่านหนังสือครับ
จาริกรอบใจตน

Grhythm

• member
เป็นเด็กไม่ยอมโตครับ เล่นโมเดลพลาสติค โมพ่นสีเล่น อิอิ  ;D
ัซื้อมาแต่งๆ เอา ดูแล้วมีความสุข 5 5 5 ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]