Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาน้าๆเบื่อๆน้าๆจะทำอะไรกันครับนอกจากเล่นกีต้าร์กับเข้าบ้านไม้  (อ่าน 8049 ครั้ง)

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
ส่วนตัวผมก็คงจะไปนั่งคุยกับพ่อแม่ไปเล่นกับหลานหรือนัดเพื่อนมานั่งคุยกันที่บ้านครับ พร้อม (วุ้นเย็นๆอิอิ)
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ไปตีเทนนิส ว่ายน้ำ ซ้อมยูโด ไปยิงปืน ขี่จักรยาน และก็ไปเรื่อยๆ krab น้า film เคยขอลูกบิดโอเวชั่น อันเก่าของเรา ยังอยากได้อยู่มั้ยkrab ถ้ายังจะเอาไปใส่กีต้าร์yamaha น้าfilm ลงที่อยู่ไว้นะ ผมจะส่งไปให้ วันจันทร์ เอาไปโมกีต้าร์ จะได้มีอะไรอีกอย่างนะkrab

nhoy

• member
ผมสะสมแสตมป์ไทยครับ  และก็ชอบพวกไม้ใบที่ลงกระถางปลูกไว้เลยต้องคอยดูแลอยู่เสมอด้วยครับ  :) :) :)

nhoy

• member
ไปตีเทนนิส ว่ายน้ำ ซ้อมยูโด ไปยิงปืน ขี่จักรยาน และก็ไปเรื่อยๆ krab น้า film เคยขอลูกบิดโอเวชั่น อันเก่าของเรา ยังอยากได้อยู่มั้ยkrab ถ้ายังจะเอาไปใส่กีต้าร์yamaha น้าfilm ลงที่อยู่ไว้นะ ผมจะส่งไปให้ วันจันทร์ เอาไปโมกีต้าร์ จะได้มีอะไรอีกอย่างนะkrab
น้า WILSON SPYDECO ใจดีมากเลยครับ

• member
  • Guitar is part of our lives...
ขอบพระคุณมากเลยครับน้า นายชนกพัชร อัศวหยก 38/100/1 หมู่ 8 ซอยรัตนาธิเบศร์ 7 ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 ขอบคุณจริงๆครับน้า

• member
ผมสะสมแสตมป์ไทยครับ  และก็ชอบพวกไม้ใบที่ลงกระถางปลูกไว้เลยต้องคอยดูแลอยู่เสมอด้วยครับ  :) :) :)
แสดงว่าน้าNhoyต้องเป็นคนใจร่มเย็นมากๆแน่เลยครับ ปลูกต้นไม้บรรยากาศที่บ้านคงจะร่มรื่นมากเลยนะครับ ^^ อยากไปนั่งฟังน้าNhoyบรรเลงเพลงจังเลยครับ อิอิ

nhoy

• member
แสดงว่าน้าNhoyต้องเป็นคนใจร่มเย็นมากๆแน่เลยครับ ปลูกต้นไม้บรรยากาศที่บ้านคงจะร่มรื่นมากเลยนะครับ ^^ อยากไปนั่งฟังน้าNhoyบรรเลงเพลงจังเลยครับ อิอิ
เป็นเพียงไม้กระถางเล็กๆ น้อยๆ ไม่กี่กระถางเท่านั้นเองครับน้า filmloveae

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
น้า film รอรับนะ จะส่งems ไปให้ ยินดีมากkrab

• member
น้า film รอรับนะ จะส่งems ไปให้ ยินดีมากkrab
ขอบคุณอิกครั้งนะครับน้าWILSON SPYDECO

• member
เป็นเพียงไม้กระถางเล็กๆ น้อยๆ ไม่กี่กระถางเท่านั้นเองครับน้า filmloveae
อิอิผมจินตนาการไปไกลมากเลยครับอิอิ

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
ไปถ่ายรูปหรือซ่อม firewall server เล่น....
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
นอน ดูทีวี  ช่วงนี้ต่อมเซ็ง แตกมาเป็นเวลา จะเกือบเดือนแล้ว คิดอะไรไม่ออกเลย ไม่มีสมาธิ เพราะมันแต่เซ็งอารมย์ อยู่

ปล. อาจารย์ ใจดีมากๆครับ

yamakita

• member
ตอนนี้ถ้าว่างๆ เบื่อบ้างไม่เบื่อบ้าง จะเข้าสนามพระ ส่องพระไปเรื่อยเปื่อย + นวดเท้าหรือตัว อย่างน้อยชั่วโมงนึงครับ

มือกระโปก

• member
    • www.cue-byord.com
ผมก็ไปขี่รถมอไซค์ซุปเปอร์คัพวิบาก มันได้ระบายสะใจ  ;D
 :'( แต่ช่วงนี้ฝนตกสนามมีแต่ขี้โคลนขี่ไม่ได้เดี๋ยวสกปรก  ;D

TOM1869

• member
เล่นเรือใบครับ  ของเล่นคนแก่

ลำนี้ คุณพ่อต่อเองทั้งลำ ดัดแปลงใช้ Mortor toqe สูงของ ใบปัดน้ำฝนรถยนต์  ติดตั้งวิทยุบังคับ 2 chanel ของ Futaba

Line id: 081-8718003

Dog Never Lie

• member
ปั่นจักรยานครับเสือหมอบนะครับไม่เข้าป่าเพราะว่ากลัวรถเปื้อนเบื่อการล้างรถ
It's my...

หมอก

• member
อ่านหนังสืออ่านเล่นครับ อ่านมั่วๆ ไทย ญี่ปุ่น ฝรั่ง แต่ที่ติดสุดคือนิยายจีนกำลังภายใน พวก กิมย้ง โกวเล้ง หวงอี้ เฟิ่งเกอ เซียวอิด ฮุ้นตงงัก อี่บุ้น  เซียวเส็ก เซาหงัง ลิ่วชั่งเอี๊ยง... ชักมันส์วุ้ยยย... 555

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
อ่านหนังสืออ่านเล่นครับ อ่านมั่วๆ ไทย ญี่ปุ่น ฝรั่ง แต่ที่ติดสุดคือนิยายจีนกำลังภายใน พวก กิมย้ง โกวเล้ง หวงอี้ เฟิ่งเกอ เซียวอิด ฮุ้นตงงัก อี่บุ้น  เซียวเส็ก เซาหงัง ลิ่วชั่งเอี๊ยง... ชักมันส์วุ้ยยย... 555

น้าหมอก เคยอ่าน เรื่อง เซียงเพียวอิ๊ว  ของ ยังวอยุน หรือเปล่า เจ้าของเดียวกับ โทนาฟ................อิอิอิอิอิอิ

nong

• member
ว่าแต่น้าเบียร์เบื่ออะไรเหรอครับ....คงไม่ใช่คนที่บ้านนะ...ถ้าอย่างนั้น...ผมเป็นมานานยังหาทางอแก้ไม่ได้เลย 555

• member
ว่าแต่น้าเบียร์เบื่ออะไรเหรอครับ....คงไม่ใช่คนที่บ้านนะ...ถ้าอย่างนั้น...ผมเป็นมานานยังหาทางอแก้ไม่ได้เลย 555
ผมก็เป็นครั้งคราวครับเรื่องคนที่บ้านอ่าอิอิใช้ชิวิตก้าวกระโดดไปนิดนึงเลยพลาดเลยแทนที่จะได้รู้จักสาวๆอิกเยอะนี้กลับมามีเมียเร็วซะก่อน น้าๆแต่ละคนนี้มีเวลาว่างๆแตกต่างแล้วน่าสนุกไปคนละแบบเลยนะครับเนี้ย ผมไม่มีไรทำก็หาหนังดูในเน๊ตอิกอย่างครับแต่ไม่ใช่หนังอย่างว่านะครับอิอิ