Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งซื้อกี้ตาร์มาร้านดังที่ห้าง กลับมาเห็นรอยแปลกๆไม่ได้สนใจอะไร  (อ่าน 1565 ครั้ง)

Alios

• member
หลังๆรู้สึกเหมือนลาม มันคืออะไรรึครับ แล้วทำยังไงได้บ้าง

กฤษณ์

• member
มันคือรอยลอกของผิวเคลือบครับ รอให้ลอกเยอะๆแล้วค่อยให้ช่างเคลือบให้ใหม่ ถ้ามันไม่ลามก็ปล่อยมันใว้อย่างนั้น

Alios

• member
ผมเพิ่งซื้อเองเมื่อปลายเดือนที่แล้วเองครับ แล้วมันลอกมาตั้งแต่จากร้านได้ยังไงครับเนี่ย

Artragorn

• member
ผมเพิ่งซื้อเองเมื่อปลายเดือนที่แล้วเองครับ แล้วมันลอกมาตั้งแต่จากร้านได้ยังไงครับเนี่ย

ลองเอาบิลแล้วถือกลับไปให้ร้านที่ซื้อดูมั้ยครับ พึ่งซื้อไม่นานเผื่อเค้าจะรับผิดชอบให้