Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *ปิดการขายครับ*ขายกีตาร์ All Solid Made in Canada พร้อมเคสคู่ตัว  (อ่าน 1655 ครั้ง)

anpn11

• member
ขาย กีตาร์ Simon & Patrick Wood Land Pro Sruce SG A3T Made in Canada พร้อมเคสคู่ตัว
สภาพหารอยไม่เจอ พลาสติกที่ pickguard ยังอยู่

Specification :
Top : Solid Sitka Spruce
Back & Side : Solid Mahoggany
Electronics : B- Band A3T (ใช้งานปกติ ไม่จี่ หอน ฮัม)

นัดรับได้โซนอยุธยา บางปะอิน นวนคร อ่างทอง สระบุรี หรือตามตกลง

ปิดการขายครับ

anpn11

• member
Re: ขายกีตาร์ All Solid Made in Canada พร้อมเคสคู่ตัว เพียง 17,900.-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 11:13:50 »
ยังอยู่นะครับ

anpn11

• member
ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ Acousticthai ด้วยครับ