Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าท่านไหนเคยลองใช้สาย John Pearse PH/BZ หรือ DR Sunbeams บ้างครับ  (อ่าน 1413 ครั้ง)

jiratto

• member
คิดเห็นอย่างไรกับสาย John Pearse และ DR Sunbeams บ้างครับ ?

ตอนนี้ใช้สาย Martin Lifespan อยู่รู้สึกว่าเสียงมัน Bright เกินไปและเสียง Squeaks ค่อนข้างดังอยู่ เลยอยากลองเปลี่ยนสายดูน่ะครับ

กฤษณ์

• member
เสียงดีแต่ไม่ทนทั้งคู่ครับ ตอนนี้ผมใช้ Martin Lifespan 2.0 PB อยู่ ผมว่าไม่บาดหูและไม่มีเสียง squeak นะครับ