Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: FURCH OM34SR  (อ่าน 3375 ครั้ง)

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
FURCH OM34SR
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 16:50:00 »
ขายแล้วครับ FURCH OM34SR
ขอบคุณบ้านไม้ด้วยครับ

Furch OM-34SR
Top:Selected sitka spruce (aging tone vintage style)
Back & Side: Indian rosewood
Neck: Mahogany (diamond shape at back of headstock)
Neck shape: low profile
Binding: Ivoriod
Purfling: Herring bone
Tuner: open butter bean
Inlay: Small dot
Fingerboard: Ebony
Bridge plate : Ebony
Bridge pin : Ebony
Saddle : Tusq
Finish : gloss
Style: Orchestra Model (OM)

https://www.youtube.com/watch?v=hsNkR62kLdE

ACOUSTIC GUITAR ONLY

bugkhorlor

• member
Re: FURCH OM34SR
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 11:51:48 »
เห็นแล้วได้แต่ถอนหายใจ มีเงิน อยากได้ แต่ไม่กล้า ราคาลดไปครึ่งๆ อยากมาก แต่ห่วงอนาคตข้างหน้ากับสถานการณ์บ้านเมือง
อะคูสติกแบบคนบ้านนอก

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 17:30:40 »
เห็นแล้วได้แต่ถอนหายใจ มีเงิน อยากได้ แต่ไม่กล้า ราคาลดไปครึ่งๆ อยากมาก แต่ห่วงอนาคตข้างหน้ากับสถานการณ์บ้านเมือง

ครับพี่ ผมเองก็ไม่ได้อยากขาย ลูกชายสอบได้เตรียมอุดม
ต้องหาตังค์ให้ลูกเรียนก่อน ค่อยหาเอาใหม่

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 08:12:59 »
ยินดีกับลูกชายด้วยครับน้า XRAY สู้ๆ ครับ ขอให้ขายได้เร็วๆ

XRAY

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 09:04:29 »
ยินดีกับลูกชายด้วยครับน้า XRAY สู้ๆ ครับ ขอให้ขายได้เร็วๆ
ขอบคุณครับน้ากุ๊กไก่

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 12:39:34 »
แปลงสินทรัพย์ เป็นทุน ..ขายได้ไวไว นะครับ น้าเอ็กซ์
รักเธอนะ....กีต้าร์

XRAY

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2020, 17:13:19 »
แปลงสินทรัพย์ เป็นทุน ..ขายได้ไวไว นะครับ น้าเอ็กซ์

ขอบคุณครับผม สงสัยจะไม่ได้ขาย เริ่มเสียดายอีกแล้ว