Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากเบิรน์กีต้าร์ด้วยปั๊มลม ลองทำดูแล้ว  (อ่าน 3048 ครั้ง)

redtopup

• member
ผมลองทำตามที่น้าๆให้คำแนะนำ
ทำได้ประมาณ 4-5 วันแล้ว
ผมเอา สายยางมาม้วนๆ ให้ลมออกน้อยๆ ปั๊มมันจะได้สั่น ถ้าไม่เอาสายยางมาม้วนๆเพื่อให้ปั๊มมันอั้นๆ มันจะไม่ค่อยสั่น
เอาสายยาง ให้มีลมอออกหน่อยนึง ก็ เอาแหย่ เข้าไปในรูเลย  [ พักนี้กระทูมีแต่เรื่องรูๆทั้งนั้นเลย]
กลิ่นรู มันขึ้นมาหอมเลยครับ ปนสาบๆ ด้วย อับๆ  บอกไม่ถูก  อิๆ อุๆ
ตอนนี้ ยังไม่รู้สึกถึงความแตกต่าง เลยเรื่องเสียง 
ก็เลยเก็บมาเล่า ให้ฟัง จะได้ไม่เหงาครับ
น้าๆท่านใดรู้แหล่ง ขาย สาย เซอวาเรส  มั่งครับ  จะหาซื้อใส่  หาซื้อยากจัง  น้าๆท่านใดมีเหลือ ขอซื้อ ซักชุดนึงครับ 
จะได้ ถ่ายวิดิโอ อัดเพลงใหม่ซักที
อยู่ ออฟฟิต เล่นเน๊ท ทั้งวันเลยผม  เล่นกีต้าร์ไป ก็ พิมท์ไป วันๆไม่รู้จะทำอะไร  เล่นกีต้าร์ก็เริ่มเบื่อแล้ว
กลับบ้าน ก็ นอนกอด เพื่อน คู่ใจผมอีก หมา 2 ตัว
นอนหลับฝันดี คิดถึงกันบ้าง

ฟังเพลงกันเพลินล๊ะกันครับ

ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

redtopup

• member
ถ่ายเล่นๆก่อน นอนหลับฝันดีครับ

นอนหลับฝันดี กันทุกคนครับ น้าๆ  คิดถึงกัน วันล๊ะนิด แต่นานๆ  ครับ น้าๆทุกท่านครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
จะเห็นความแตกต่าง กีตาร์ ต้องเป็น solid Top นะครับ 

ถ้าเป็นไม้อัด ทั้งตัว เปอร์เซ็นเปลี่ยน น้อยมากครับ เป็นบางตัวด้วย

pisit5924

• member
จะเห็นความแตกต่าง กีตาร์ ต้องเป็น solid Top นะครับ 

ถ้าเป็นไม้อัด ทั้งตัว เปอร์เซ็นเปลี่ยน น้อยมากครับ เป็นบางตัวด้วย
.. นอกเสียจากว่า ส่งไปให้น้าเบียร์ช่วยนวด ...:D
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน