Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หา WEB โหลด Backing track ครับ...  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
หา WEB โหลด Backing track ครับ...
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 08:48:53 »
พวก Acoustic Backing track โหมด Major ครับ เอาไว้ไล่สเกลครับ

เคยโหลดมาได้ แต่ตอนคอมมีปัญหาเลยเอาไปซ่อม หายหมดเลย !! หาใหม่ก็จำไม่ได้...

เพื่อนๆ น้าๆ พี่น้องท่านไหนมีแนะนำด้วยครับ

C / D / E / F / G / A / Bb... Mode Major น่ะครับ....

ประมาณนี้ครับ
Yeah! Acoustic Guitar Ballad in C Major | JAMTRACK.de
No 1 Does It Better.