Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอยากได้ CD ประกอบหนังสือสอนกีตาร์  (อ่าน 981 ครั้ง)

Toshita

• member

ผมได้ download หนังสือ สอนกีตาร์
จาก link นี้ครับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=6319.0

พอจะมีท่านใดมี File CD ไหมครับ
อยากเอามาใช้ประกอบหนังสือ

ทั้งนี้ถ้าใครพอจะมีแนะนำ
 หนังสือสอนหรือเว็บสอน
ที่เป็นภาษาไทย แบบ Step by Step
มี road map หรือสารบาญ การฝึึกเป็นขั้นตอน
Basic to Advance เป็นต้น
   เท่าที่ค้นในเน็ตที่สอนเป็น Step มี Roadmap 1 2 3 4 5 .. .  Finish เจอแต่เว็บนอก
เช่น guitarhub.com ฟรี แต่ภาษาอังกฤษไม่แข็งแรง
อ่านไม่ค่อยออก
     ส่วนเว็บไทย ภาษาไทยฟรี เจอ เหมือนแบบว่า เป็นเรื่องๆ ไป
     ถ้าอยากได้แบบที่ว่ามาข้างต้นส่วนมากต้องเสียเงิน
อย่างไรรบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ
     ขอบพระคุณมากๆ ครับ

Toshita

• member
Re: รบกวนอยากได้ CD ประกอบหนังสือสอนกีตาร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 23:37:20 »
ไม่มีใครมี CD เลยเหรอครับ
 หรือแนะนำเว็บสอนฟรี ดีๆ ก้อได้ครับ
ขอบคุณครับ