Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา กีต้าร์โปร่ง top solid ซักตัวครับ (พิกัด เชียงใหม่)  (อ่าน 1101 ครั้ง)

Tanguy

• member
ตามหากีต้าร์โปร่ง top solid ซักตัวครับงบไม่เกินหมื่น ไม่ต้องมีภาคไฟฟ้าก็ได้ครับ ขอพิกัดเชียงใหม่นะครับ ใครขายทิ้งรูปกับรายละเอียดไว้เลยครับ

Ods16339

• member
Top solid. มีราคาเริ่มตั้งแต่สามพันกว่าบาทไปจนถึงเจ็ดแปดพัน
ลองของใหม่น่าจะดีกว่าครับ
ยี่ห้อ clevan. Saga. Sigma. Veelah.  Gregbenneth.
 มีให้เลือกเยอะแยะเลยครับ

Tanguy

• member
ขอบคุณครับ เล็งๆ veelah ไว้เหมือนกันครับ

Treerat004

• member
ขอบคุณครับ เล็งๆ veelah ไว้เหมือนกันครับ

ราคาราวๆ 7xxx มี Fender Epiphone Crafter ด้วยนะครับ ผมว่าน่าสนใจกว่า Veelah เยอะ

Treerat004

• member

หรือถ้าหา Takamine มือสองได้ก็ดีนะครับ ผมเองก็ซื้อ Takamine GD30 มือสองมา เสียงโอเค งานประกอบดูแข็งแรงทนทานดีเลยครับ

Tanguy

• member

หรือถ้าหา Takamine มือสองได้ก็ดีนะครับ ผมเองก็ซื้อ Takamine GD30 มือสองมา เสียงโอเค งานประกอบดูแข็งแรงทนทานดีเลยครับ

ขอบคุณมากครับ