Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ><)))*> รับทำ แผ่นอุดซาวน์โฮล ตามขนาดที่ต้องการ สามารถเขียนคำเขียนรูปได้<*(((><  (อ่าน 1196 ครั้ง)

rachen

• member
ขาย / รับทำ แผ่นอุดซาวน์โฮล ทำตามขนาดที่ต้องการ ทำจากแผ่นโฟมแข็ง สามารถเขียนคำ เขียนรูปได้ตามต้องการ

แบบไม่เขียน 200 บาท + EMS 50 บาท
แบบเขียนคำ,เขียนรูป(แบบง่าย) 250 บาท + EMS 50 บาท
แบบเขียนรูป(แบบยาก) 300 บาท + EMS 50 บาท

ราเชนทร์ 0906475763 แอดไลน์จากเบอร์โทรได้เลยครับ

society2

• member
แวะมาให้เครดิตพี่ราเชนครับ งานสวยคุณภาพครับ
ยึดมั่นในสิ่งที่ดี

rachen

• member
แวะมาให้เครดิตพี่ราเชนครับ งานสวยคุณภาพครับ
ขอบคุณมากๆครับ society2

Supernamax

• member
แวะมาให้เครดิตพี่ราเชนค์ครับ ;D ;D

rachen

• member
แวะมาให้เครดิตพี่ราเชนค์ครับ ;D ;D

ขอบคุณมากๆครับ Supernamax
เป็นงานแฮนเมด DIY เพื่อช่วยแก้ปัญหาให้กีตาร์ที่รูซาวน์โฮลขนาดไม่เท่ากับแผ่นยางขนาดมาตรฐานเนาะ