Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ครับ BNG Music เดอะมอลล์บางแคโอเคมั้ยอ่ะครับ?  (อ่าน 23803 ครั้ง)

Arkara

• member
Re: น้าๆ ครับ BNG Music เดอะมอลล์บางแคโอเคมั้ยอ่ะครับ?
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 12:26:20 »
ไปบ่อยครับเดอะมอลบางแค BNG พนักงานค่อนข้างจะงงๆมึนๆ ถามอะไรก็ไม่รู้เรื่องนอกจากราคา ส่วนตัวชอบเดินเข้า beat spot ที่เพิ่งเปิดใหม่มากกว่า แต่ก็อย่างน้าๆว่าแหละครับ เค้าเก็บกีต้าร์ไวในตู้จนจะขอลองก็ยังเกรงใจ...

ตอบน้า Balleka ร้านแบบที่ลองได้เต็มๆมีครับ นั่นคือนครหลวงการดนตรี ดีใจครับที่เค้ามีความพยายามให้ลูกค้าได้ลองเยอะๆ เพราะคนเล่นๆอย่างเรายิ่งได้เล่น มันยิ่งชอบครับ ยิ่งชอบมันก็จะยิ่งอยากซื้อ จนตอนนี้ก็ยังประทับใจกับ Takamine :)

bakka

• member
Re: น้าๆ ครับ BNG Music เดอะมอลล์บางแคโอเคมั้ยอ่ะครับ?
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 16:37:54 »
Music Collection เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ครับ บริการดีมากทุกครั้ง ขนาดผมเป็นเด็ก แต่งตัวม่อซ่อเข้าไป พี่เขายังบริการดีเลย
ประทับใจสุดๆ ล่าสุดจองของข้ามสาขา ยังบริการดีเลยครับ พี่คนผมยาวๆแกขี้เล่นดี

pukpui

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 18:16:02 »
เคยเข้าไปถามรุ่นทีสนใจ เค้าบอกว่าต้องบอกว่าจะซื้อถึงจะเอามาให้ลอง สรุปผมไปซื้อที่ musiccollection ปิ่นเกล้า พนักงาน workmore
MC ที่ปิ่นเกล้า บริการดีมากครับ
ผมไปลองกีต้าร์ที่ musiccollection เกือบครึ่งชม พี่คนผมยาว นิสัยดีมากครับ

K@Y

• member
  • เคครับ :)
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 21:18:32 »
เกลียดมากครับร้านนี้ (ออกมาจากใจจริง)
+++++++++1111111

MascotFC

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 21:30:35 »
เกลียดมากครับร้านนี้ (ออกมาจากใจจริง)
+++++++++1111111
อยากกด like สัก 100 ทีครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง