Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Fishmanรุ่นSonitone ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1293 ครั้ง)

nattyfromhell

• member

ผู้รู้ชี้เป้าทีครับ

กฤษณ์

• member
Re: Fishmanรุ่นSonitone ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2019, 10:46:31 »
Fishman Sonitone ของแท้ไม่มีขายหรอกครับเพราะมันเป็นอุปกรณ์ OEM ที่เขาขายให้กับผู้ผลิตกีตาร์เท่านั้น Fishman รุ่นที่ piezo เป็นสายถักนี่มีของแท้ขายปลีกอยู่เพียงรุ่นเดียวคือ Presys+ ที่ราคาแพงกว่ารุ่น Matrix Infinity ยี่สิบเหรียญ

nattyfromhell

• member
Re: Fishmanรุ่นSonitone ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2019, 14:06:48 »
ขอบคุณครับ