Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอแนะ... เพื่อขยายพื้นที่ สำหรับ "กระทู้ซื้อขาย" ในห้องซื้อขาย  (อ่าน 5512 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: เรียนพี่จิมสุดหล่อ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:27:49 »
เราก็ไปเริ่มต้นดูกันที่หน้า 2 สิครับอาจารย์ไม่ต้องกดไปที่หน้า 1 ปล่อยให้หน้าหนึ่งเป็นของลงเสียเงินเค้าเราไปดูกันเลยที่หน้าสอง

55555 คนลงใหม่ก็น้อยใจแย่สิครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Carboy

• member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:57:09 »
+ 100  ครับ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:10:02 »
ดีครับ.  ^^
facebook.com/byrt21

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:13:05 »
เราก็ไปเริ่มต้นดูกันที่หน้า 2 สิครับอาจารย์ไม่ต้องกดไปที่หน้า 1 ปล่อยให้หน้าหนึ่งเป็นของลงเสียเงินเค้าเราไปดูกันเลยที่หน้าสอง

ดีเหมือนกันครับ
Line id: 081-8718003

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:08:10 »
โอโหจริงด้วยเนอะพี่ bossa อิ อิ แค่เกิดการแสดงความเห็นกันก็จะเห็นได้ว่าเริ่มมีประโยชน์ขึ้นมาแล้วครับ

ทุกคนแสดงความเห็นดีๆทั้งนั้น แต่การนำไปปฏิบัติก็ขึ้นอยู่กับทีมงานจะเลือกส่วนที่ดี เหมาะสม และทำได้จริงไปใช้ครับผม

ผมแค่เสนอสิ่งที่ใครๆอยากพูด แต่ไม่กล้าพูดออกมาให้คนทั่วไปรู้ ก็เท่านั้น

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:47:38 »
;D ผมว่าพื้นที่ฟรีในส่วนขายของสำหรับพี่ๆน้องๆเรามันน้อยลงป่าวครับ กระทู้เสียเงินเยอะจังเลย ยังงี้อีกหน่อยเพื่อนๆที่ไม่มีเงินซื้อโฆษณาไม่ต้องตกไปอยูหน้าสอง

กันหมดหรือครับผม ผมอยากลองเสนอว่าถ้าเอา ชื่อบุคคลที่กำลังออนไลน์ในหน้าซื้อขายออกจะดีไหมครับ จะทำให้มีพื้นที่เพิ่มอีกพอสมควรเลย พี่ๆน้องๆ (ลูกบ้าน

ของพี่จิม) จะได้ซื้อขายได้หน้าแรกเพิ่มกันอีกนิดส์ เพราะถึงยังไงเข้าไปในหน้าของที่ขายก็เห็นกันอยู่ดีว่าใครกำลังดูบ้าง ที่เสนอผมก็ไม่ได้ประโยชน์ หรือเสียผล

ประโยชน์อะไร แต่ในฐานะลูกบ้านก็อยากให้บ้านนี้ดูดีที่สุดครับผม

ต้องขออภัยหากการตั้งกระทู้นี้ทำให้พี่จิม หรือทีมงานไม่สบายใจ ที่ทำไปด้วยความตั้งใจที่ดีครับผม

ขอบคุณครับ พี่จิมสุดหล่อ

yuth_pu_rx

ขอบพระคุณอาจารย์ยุทธ และเพื่อนๆพี่ๆ สมาชิกอะคูสติกไทย ทุกๆท่าน
(และขอบคุณพี่กบ ที่ msn มาบอก)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ เห็นด้วยแบบที่อาจารย์ยุทธ ได้เสนอและ แนะนำมา ครับ

จริงๆ แล้วทางเรากำลังดำเนินการอยู่ครับ เพียงแต่ในทางเทคนิคมันติดปัญหาเล็กน้อย
จึงทำให้ยังไม่สามารถขยาย/ปรับปรุงได้ ในเวลาที่ผ่านมา

ซึ่งในขณะนี้... คาดว่าอีกประมาณไม่เกิน 1 สัปดาห์(หรืออาจจะเร็วกว่านั้น)
จะแก้ไข ปรับปรุง เพื่อให้ทุกๆท่าน ได้ใช้งานเวบบอร์ดได้สะดวกมากขึ้น ครับ
(รวมทั้ง ฟังก์ชั่น Search(ค้นหา) และอาจจะมีฟังก์ชั่นอื่นๆ ด้วย)

...สำหรับคำแนะนำ หรือติชม เวบไซด์ ในทุกๆ กรณี
(ซึ่งสมาชิกทุกๆท่าน สามารถเสนอแนะนำ ติชมอะคูสติกไทย ได้ทุกๆกรณี และทุกๆคน)
หากเป็นไปได้...ในโอกาสต่อๆไป ขอรบกวนให้สมาชิกทุกๆท่าน
กรุณาอีเมล์มาที่ acousticthai(แอด)hotmail.com (หรือโทรศัพท์ก็ได้ครับ)
เพื่อทางผมหรือทีมงานฯ จะได้ทราบปัญหาหรือคำแนะนำนั้นๆ โดยเร็ว, หากโพสต์ในเวบฯ อาจจะทำให้ล่าช้า

กราบขอขอบพระคุณ ทุกๆ ท่านครับ

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:53:53 »
ครับ ผม ต่อไปจะโทรคุยกับพี่จิมโดยตรงเลยดีกว่า ที่ทำเช่นนี้ มิใช่ไม่รู้กฏ เพียงแต่อยากแหกกฏนิดนึง เพื่อให้เกิดการเสนอความคิดออกมา

จากสมาชิกหลายๆคน เพราะประเด็นนี้ผมคนเดียวคงคิดได้ไม่รอบด้าน ขอบพระคุณพี่จิมครับที่คำนึงถึงพวกเราเสมอ

yuth_pu_rx

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:56:07 »
เย้ ระบบ "ค้นหา" มาแ้ว้วววววว

Carboy

• member

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
โอ้ ท่านเวปมาสเตอร์ รวดเร็วว่องไว และใจดีจริงๆครับ ชื่นชมๆ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
    ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ ที่รับฟังความคิดเห็นแบบเปิดกว้าง   บ้านไม้นี่น่ารักจริง จริง ครับ ;D ;D ;D
noomxman

Nu'Acoustic

• member
  • [^_^"]
    • www.acousticthai.net
พี่จิม สู้ๆครับ  เพื่อบ้านไม้จะได้ดูน่าอยู่ขึ้นครับ ^^"
*~ หลงรัก Acoustic Guitar ~*

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
ปักหมุดเลยกระทู้นี้ อิอิ น้าเว็บมอนสเตอร์ สู้ต่อไปทาเคชิๆๆๆๆๆ อิอิ ผมจะอยู่เป็นสตูรคู่ฟ้าของเว็บนี้ ต่อไปโดยมิคิด นอกใจ อิอิ

toku

• member
  • Depapepe's fan
    ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ ที่รับฟังความคิดเห็นแบบเปิดกว้าง   บ้านไม้นี่น่ารักจริง จริง ครับ ;D ;D ;D

+100 ค่ะ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

+100 ค่ะ

+101  ตามมา+หลังน้องtokuอีกรอบครับ 555
noomxman

toku

• member
  • Depapepe's fan

+100 ค่ะ

+101  ตามมา+หลังน้องtokuอีกรอบครับ 555

55555555+

noomxman

• member

+100 ค่ะ

55555555+
อิ อิ อิ อิ อิ อิ + :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*
noomxman