Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอแนะ... เพื่อขยายพื้นที่ สำหรับ "กระทู้ซื้อขาย" ในห้องซื้อขาย  (อ่าน 5514 ครั้ง)

yuth_pu_rx

• member
 ;D ผมว่าพื้นที่ฟรีในส่วนขายของสำหรับพี่ๆน้องๆเรามันน้อยลงป่าวครับ กระทู้เสียเงินเยอะจังเลย ยังงี้อีกหน่อยเพื่อนๆที่ไม่มีเงินซื้อโฆษณาไม่ต้องตกไปอยูหน้าสอง

กันหมดหรือครับผม ผมอยากลองเสนอว่าถ้าเอา ชื่อบุคคลที่กำลังออนไลน์ในหน้าซื้อขายออกจะดีไหมครับ จะทำให้มีพื้นที่เพิ่มอีกพอสมควรเลย พี่ๆน้องๆ (ลูกบ้าน

ของพี่จิม) จะได้ซื้อขายได้หน้าแรกเพิ่มกันอีกนิดส์ เพราะถึงยังไงเข้าไปในหน้าของที่ขายก็เห็นกันอยู่ดีว่าใครกำลังดูบ้าง ที่เสนอผมก็ไม่ได้ประโยชน์ หรือเสียผล

ประโยชน์อะไร แต่ในฐานะลูกบ้านก็อยากให้บ้านนี้ดูดีที่สุดครับผม

ต้องขออภัยหากการตั้งกระทู้นี้ทำให้พี่จิม หรือทีมงานไม่สบายใจ ที่ทำไปด้วยความตั้งใจที่ดีครับผม

ขอบคุณครับ พี่จิมสุดหล่อ

yuth_pu_rx

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: เรียนพี่จิมสุดหล่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:11:38 »
555555555555555555+ อาจารย์แน่มากครับ !!

ผมว่าทำเพจให้มันยาว ๆ แบบเวบตรงข้ามก็ได้ครับ ยาวยืดเลย 5555+  เพราะหากแค่ตัดชื่อคนออนไลน์ออก วันใดวันนึ่ง หากมีกระทู้ของผู้มีอุปการะคุณมากขึ้นกว่านี้ หน้าก็สั้นจู๋อยู่ดีอะครับ  :P
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:12:50 »
ขอพื้นที่เพิ่มนิดหน่อยก็พอครับ ผมมักน้อย ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:17:30 »

555555555555555555+ อาจารย์แน่มากครับ !!

ผมว่าทำเพจให้มันยาว ๆ แบบเวบตรงข้ามก็ได้ครับ ยาวยืดเลย 5555+  เพราะหากแค่ตัดชื่อคนออนไลน์ออก วันใดวันนึ่ง หากมีกระทู้ของผู้มีอุปการะคุณมากขึ้นกว่านี้ หน้าก็สั้นจู๋อยู่ดีอะครับ  :P
มากด like ด้วยคนครับ  :)

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:19:57 »
ผมว่า อาจจะมีวิธีเพิ่ม roll ให้ ยาวเบื้อยลงมาอีกหน่อยก็น่าจะได้นะครับ
ความเห็นคล้าย ๆ ที่พี่กบบอกนั่นแหละ :P

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:22:35 »
มา +1 ครับ ^ ^

em4ik

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:29:59 »
ผมว่าเพิ่มความยาวของหน้าซื้อขายน่าจะง่ายที่สุดนะครับ  ไม่ต้องเปลี่ยนโค้ดเยอะแยะด้วย

nco4433

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:43:16 »
;D ผมว่าพื้นที่ฟรีในส่วนขายของสำหรับพี่ๆน้องๆเรามันน้อยลงป่าวครับ กระทู้เสียเงินเยอะจังเลย ยังงี้อีกหน่อยเพื่อนๆที่ไม่มีเงินซื้อโฆษณาไม่ต้องตกไปอยูหน้าสอง

กันหมดหรือครับผม ผมอยากลองเสนอว่าถ้าเอา ชื่อบุคคลที่กำลังออนไลน์ในหน้าซื้อขายออกจะดีไหมครับ จะทำให้มีพื้นที่เพิ่มอีกพอสมควรเลย พี่ๆน้องๆ (ลูกบ้าน

ของพี่จิม) จะได้ซื้อขายได้หน้าแรกเพิ่มกันอีกนิดส์ เพราะถึงยังไงเข้าไปในหน้าของที่ขายก็เห็นกันอยู่ดีว่าใครกำลังดูบ้าง ที่เสนอผมก็ไม่ได้ประโยชน์ หรือเสียผล

ประโยชน์อะไร แต่ในฐานะลูกบ้านก็อยากให้บ้านนี้ดูดีที่สุดครับผม

ต้องขออภัยหากการตั้งกระทู้นี้ทำให้พี่จิม หรือทีมงานไม่สบายใจ ที่ทำไปด้วยความตั้งใจที่ดีครับผม

yuth_pu_rx
+1 เห็นด้วยครับ..สนับสนุน 1 เสียงครับ... ;D

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:44:36 »

yuth_pu_rx
+1 เห็นด้วยครับ..สนับสนุน 1 เสียงครับ... ;D
ท่านขุน มะดันอีก 1 เสียงครับ อิอิ

apinan14

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:51:51 »
สำมะคันนะเนี้ยยย

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 23:55:31 »

ผมว่าทำเพจให้มันยาว ๆ แบบเวบตรงข้ามก็ได้ครับ ยาวยืดเลย 5555+  เพราะหากแค่ตัดชื่อคนออนไลน์ออก วันใดวันนึ่ง หากมีกระทู้ของผู้มีอุปการะคุณมากขึ้นกว่านี้ หน้าก็สั้นจู๋อยู่ดีอะครับ  :P

+ บวกด้วยคนครับ
noomxman

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 00:08:39 »
อ๊าก............!!!! จะแบนอยู่แล้ว.
No 1 Does It Better.

Acousticlism

• member
  • ถ้าไม่ทิ้งฝัน ซักวันคงได้พบเจอ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 00:53:39 »
+ 1 ครับผม เห็นด้วยอย่างยิ่ง

thezerot

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 00:59:14 »
ถ้าหน้าเพจซื้อขายยาวขึ้น พื้นที่ให้โฆษณาก็มากขึ้นตามไปด้วยนะครับ

++กระบี่อยู่ที่ใจ++

50baht

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 01:55:52 »
ผมว่าพื้นที่น้องเพราะ...โซฟา ครับ อิอิ

Misery

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 02:33:15 »
เห็นด้วยครับ
" พอเป็นก็เย็นใจ "

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 07:59:12 »
ถ้าหน้าเพจซื้อขายยาวขึ้น พื้นที่ให้โฆษณาก็มากขึ้นตามไปด้วยนะครับ

+100  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 08:00:14 »
เห็นด้วยกับน้ากบครับ คือ หน้าเพจแบบนี้ มันน่าจะปรับ scroll ลงไปได้อีกเยอะนะครับ แต่ไม่แน่ใจบ้านไม้ติดเงื่อนไขอะไรหรือเปล่า

อีกอย่างคือ บางหัวข้อที่ปิดการขาย หรืออะไรก็แล้วแต่ น่าจะลบออกไปบ้างก็ดีนะครับ เพราะน้าๆบ้านไม้ก็เพิ่มขึ้นทุกวัน อาจจะมีการตั้งหัวข้อเยอะมากขึ้น ของเก่าน่าจะเอาออกบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Dog Never Lie

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:03:36 »
เราก็ไปเริ่มต้นดูกันที่หน้า 2 สิครับอาจารย์ไม่ต้องกดไปที่หน้า 1 ปล่อยให้หน้าหนึ่งเป็นของลงเสียเงินเค้าเราไปดูกันเลยที่หน้าสอง
It's my...

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:16:32 »
เห็นด้วย น้าจิมหล่อ จิงๆๆ อิอิ