Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่เชียงใหม่แนะนำครูสอนกีต้าร์หน่อยครับ  (อ่าน 937 ครั้ง)

tamatamagot01

• member
อยู่เชียงใหม่แนะนำครูสอนกีต้าร์หน่อยครับ อยากเรียนที่สอนทฤษฏีแน่นๆ Scale,Mode หรืออื่นๆด้วยเลยครับ พอดีอยากเก่งๆไปเป็นครูสอนกีต้าร์เหมืิอนกันครับ แล้วก็อยากเรียนแนวบลูส์ด้วยครับพอดีส่วนตัวชอบฟังเสียงกีต้าร์ SRV,Jimi Hendrix,Eric clapton,John Mayer ครับ
(หรือแนะนำอาจารย์ที่สอนแบบวิดีโอหรือออนไลน์ก็ได้ครับ)
แนะนำหน่อยนะครับ

Ods16339

• member
Re: อยู่เชียงใหม่แนะนำครูสอนกีต้าร์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 12:16:33 »
อ.เต๊ะ โรงเรียนดนตรีวรนันท์. ถนนสุเทพครับ