Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ ☆☆☆☆☆☆☆☆☆  (อ่าน 2201 ครั้ง)

Boysize

• member
ขายแล้วนะครับ
ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้และผู้ที่สนใจทุกท่านครับ
:) :) :) :)

ขายกีต้าร์ Ovation 1773 Classic - made in USA

ขายครับขายยย เลิกเล่นแล้วครับ เก็บไว้เดี๋ยวปลวกกิน
สภาพดี เสียงก็ดีทั้งเสียงเปล่าและออกแอมป์
Mid-Depth bowl - Cutaway
นัทกว้าง 2 นิ้ว
ไม้หน้า Solid Cedar เกรด AAA
ฟิงเกอร์บอร์ด Ebony
ภาคไฟฟ้า OP40
มาพร้อมเคสแท้ Ovation ครับ 

มาชมมาลองได้ครับ โทร081-4250346 หรือไลน์Boysizeครับ
ขอบคุณครับ :)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ราคา+สภาพ สุดยอดเลยน้า  ว่าแต่สายเหล็กมีเหลือๆมั้ยครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Boysize

• member
ราคา+สภาพ สุดยอดเลยน้า  ว่าแต่สายเหล็กมีเหลือๆมั้ยครับ
ขอบคุณครับน้าหำน้อย
สายเหล็กขายหมดแล้วครับ เหลือ Morris เคยลงขายถูกๆก็ยังไม่ไป เลยขายราคาเดิมซะเลย อิอิ
แล้วก็มี Ovation แตกๆ อีก 1 ตัวครับ ถ้าขายก็คงได้ไม่กี่ตัง เก็บไว้เล่นบ้างยามเหงาครับ ;)
กลับมาตีกลองครับ กีต้าร์ไปไม่เป็นแล้วครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
สายเหล็กขายหมดแล้วครับ เหลือ Morris เคยลงขายถูกๆก็ยังไม่ไป เลยขายราคาเดิมซะเลย อิอิ
แล้วก็มี Ovation แตกๆ อีก 1 ตัวครับ ถ้าขายก็คงได้ไม่กี่ตัง เก็บไว้เล่นบ้างยามเหงาครับ ;)
กลับมาตีกลองครับ กีต้าร์ไปไม่เป็นแล้วครับ

ว่างๆส่งรูปโอเวชั่น มาชมหน่อยนะครับ หากไฟฟ้าไม่เสียออกแอมป์ได้ ผมสนใจเอาไว้ใช้งานคับ id line :ps32sknครับน้า
รักเธอนะ....กีต้าร์

Boysize

• member

ว่างๆส่งรูปโอเวชั่น มาชมหน่อยนะครับ หากไฟฟ้าไม่เสียออกแอมป์ได้ ผมสนใจเอาไว้ใช้งานคับ id line :ps32sknครับน้า
รับแซบครับผม :)