Acoustic Webboard > ห้องพูดคุย Acoustic Guitars and Accessories และทั่วไป

ยำกีต้าร์

(1/1)

uncle nok:
ยำเล่นๆครับ หากเป็นหมื่นเป็นแสน ยังไม่แน่ใจว่าจะกล้าหรือไม่ 55 แต่ยังไงทำแล้วมีความสุขก็ทำเถอะครับ บริดจ์อ้า ท้องป่อง หรืออะไรก็แล้วแต่ ผมเคยเผามาแล้วด้วยซ้ำและก็ขายไปแล้ว มีคนบ้าๆแบบผมด้วย 55 แต่ผมถือว่ากีต้าร์ คือสิ่งสร้างความบันเทิงดังนั้นผมจึงไม่ซีเรียสอะไรกับมัน  ลองดูครับ

TOM1869:
รูปมืด ลองถ่ายกลางแจ้ง ดูครับ  เลือก ภาพสำหรับฟอรั่มน่ะ ครับ ภาพจะได้ใหญ่

uncle nok:
ขอบคุณครับน้า ผมย่อลงมาเองครับกลัวมันจะใหญ่เกิน แล้วโหลดช้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version