Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หา กีตาร์ Traveler escape mkไหนก็ได้ ไฟฟ้าเสียก็เอา  (อ่าน 714 ครั้ง)

papachill

• member
    • ChocoChillmusic
สายเหล็กเท่านั้น
ระบบไฟฟ้าพังไม่เป็นไร
สภาพโครงสร้างยังใช้งานได้ คอไม่เลื้อย ก็ได้จ้า
ลงไว้เลยรับจะแวะมาดู
หรือ ไลน์chocochain
Chocochillmusic

papachill

• member
    • ChocoChillmusic
Re: หา กีตาร์ Traveler escape mkไหนก็ได้ ไฟฟ้าเสียก็เอา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 16:25:53 »
หรือท่านไหนสั่งเข้ามาได้ติดต่อมานะครับ
Chocochillmusic

mai_911

• member
Re: หา กีตาร์ Traveler escape mkไหนก็ได้ ไฟฟ้าเสียก็เอา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 11:09:45 »
ท่านไหนสั่งได้ ผมแจมด้วยครับ อยากได้ mk 3 mahogany