Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ในย่านฝั่งธนมีช่างกีต้าร์อยู่แถวไหนบ้างเหรอครับ  (อ่าน 980 ครั้ง)

eer

• member
ในย่านฝั่งธนมีช่างกีต้าร์อยู่แถวไหนบ้างเหรอครับ ต้องการไปปรับตั้งแอคชั่นอะครับ
ขอพิกัดหน่อยนะครับ เบอร์โทรด้วยนะครับ ถ้ามี ขอบคุณครับ

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
ฝั่งธน ช่วงไหนครับ ใกล้สะพานสาทร รึป่าว
ถ้าใกล้ แนะนำมาทำฝั่งนี้ครับ ช่างชาญณรงค์ครับ สาธุประดิษฐ์
http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=676448
No 1 Does It Better.

eer

• member
แถวพระราม 2 มีช่วงไหนบ้างมั้ยครับ

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: ในย่านฝั่งธนมีช่างกีต้าร์อยู่แถวไหนบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 02:27:36 »
ไกลจากวัดพันท้าย มากมามั้ยครับ ลองช่างเอ๋ มั้ยครับ 0816113301
(ผู้ทำ custom ให้กับน้ากวาง)
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...