Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยใช้ irig Acoustic มั่งไหมครับ  (อ่าน 1124 ครั้ง)

topiero7

• member
มีท่านใดเคยใช้ irig Acoustic มั่งไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 23:23:47 »
อยากทราบว่ามันใช้ยังไงครับ
สามารถต่อกับโทรศัพท์ทั่วๆไปเพื่ออัดเสียงเลยได้ไหมครับ
แล้วถ้าเทียบราคา/ประสิทธิภาพ น่าซื้อมาใช้ไหมครับ
[/img

mai_911

• member
Re: มีท่านใดเคยใช้ irig Acoustic มั่งไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 02:30:33 »
อัดเสียงด้วยโืทสัพ เล่นเปล่าๆมันก็เข้าแล้วนี่ครับ ไม่เห็นต้องต่ออะไรเลย เผลอๆเสียงดีกว่า pickup ทั้งปวงที่มีอยู่บนโลกอีกครับ ธรรมชาติเลย