Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ><)))*> ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ<*)))><  (อ่าน 1571 ครั้ง)

rachen

• member
><)))*> ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ<*)))><
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 23:21:43 »
 :)

THAWAT JAITHIANG

• member
tweaks ให้กีต้าร์ของเราไปถึงจุดสูงสุดที่มันจะทำได้

rachen

• member
tweaks ให้กีต้าร์ของเราไปถึงจุดสูงสุดที่มันจะทำได้

ขอบคุณมากครับพี่ธวัช

คนส่วนมากยังไม่รู้ครับ ยังเล่นเดิมๆจากโรงงาน ไม่จูนกีตาร์เข้าหาผู้เล่น สไตน์ที่เราเล่น
 วัสดุแต่ละชนิด ก็สามารถใช้จูนเข้าหาคนเล่นครับ ว่าชอบยังไง ใช้งาน แบบใหนยังไง
 ถ้าหาซื้อแซดเดิ้ลไม่ได้ เพราะไม่มีขายตามท้องตลาด ผมก็สามารถ ทำให้ได้ครับ

sugar block

• member
รับทำแซดเดิ้ลtakamine tn10 หรือป่าวครับของเดิมแตก

nott

• member
อยู่แถวไหนครับ

Moko

• member
วัสดุแซดเดิ่ลของน้าเชน หาไม่ได้ง่ายๆ ตามท้องตลาดทั่วไป เปลี้ยนใส่กีต้าร์ที่เรารัก รับรองสวย และเสียงดีขึ้นเยอะครับ
^Easy Man^

rachen

• member
รับทำแซดเดิ้ลtakamine tn10 หรือป่าวครับของเดิมแตก

รับทำหมดครับ Long saddle สปริท แซดเดิ้ฃ ของ ทากา ลอเด้น ยามาฮ่า ทำได้หมดครับผม

rachen

• member
อยู่แถวไหนครับ
อยู่ 5แยก ปากเกร็ด นนทบุรีครับ น้า nott
 ผมเซ็ทอัพแถมให้ด้วยครับผม

rachen

• member
วัสดุแซดเดิ่ลของน้าเชน หาไม่ได้ง่ายๆ ตามท้องตลาดทั่วไป เปลี้ยนใส่กีต้าร์ที่เรารัก รับรองสวย และเสียงดีขึ้นเยอะครับ

5555 ขอบคุณมากๆเลยครับโก้