Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้กีตาร์ size เล็กให้หลานสาวหัดเล่นกีตาร์หน่อยครับ (อายุ 6 ขวบ)  (อ่าน 1013 ครั้ง)

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
พอดีหลานบอกหวยถูกบ่อย ;D พ่อกับแม่เลยอยากซื้อให้เป็นของขวัญซักหน่อย มีตัวไหน น่าสนใจบ้างครับ ในราคา ประมาณ 3-5 พันบาท

nong

• member
เบบี้บาว.....สวยดีครับ เสียงก็โอนะผมว่า....สเกลก็เหมาะมือ

tamagod

• member
Guitar lele ครับ เล็กน่ารักเสียงดี น้องผมยึดไปเรียบร้อยแล้ว

สายเอ็นเล่นง่าย นิ่มมือ เหมาะกับเด็ก

ผมกำลังสั่งมาอีกตัวเนื่องจากโดนยึดไป

yod69

• member
งวดหน้าบอกอะไรอย่าลืมกันเด้อ!