Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Crafter mino "ขายแล้วครับ"  (อ่าน 2838 ครั้ง)

The nate

• member
Crafter mino "ขายแล้วครับ"
« เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 19:50:25 »
Crafter mino "ขายแล้วครับ"  ขอบคุณครับ

coquillage88

• member
ดันให้ครับ ไปลองมาแล้วเสียงเด้งจริง แต่ไม่ค่อยถนัด คนที่ชอบไซส์นี้แนะนำให้ไปลองครับ

The nate

• member
ดันให้ครับ ไปลองมาแล้วเสียงเด้งจริง แต่ไม่ค่อยถนัด คนที่ชอบไซส์นี้แนะนำให้ไปลองครับ
  ขอบคุณมากครับ ^^

GuitarHunter

• member
Re: Crafter mino "ขายแล้วครับ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 10:28:05 »
Crafter mino "ขายแล้วครับ"  ขอบคุณครับ

เพิ่งออกเองนิครับ ทำไมรีบปล่อยหละครับ

The nate

• member
Re: Crafter mino "ขายแล้วครับ"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 12:34:14 »

เพิ่งออกเองนิครับ ทำไมรีบปล่อยหละครับ
เสียงดี แต่ติดเรื่องขนาดคอครับ ^^

GuitarHunter

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 13:34:23 »

เสียงดี แต่ติดเรื่องขนาดคอครับ ^^

คอเล็กไปหรอครับ สนใจพอดีว่าจะถามอยู่ครับว่าติดตรงไหนอะครับ

The nate

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 16:19:59 »

คอเล็กไปหรอครับ สนใจพอดีว่าจะถามอยู่ครับว่าติดตรงไหนอะครับ
ใช่ครับ ติดแค่ขนาด ผมไม่เคยเล่นกีต้าร์ไซส์เล็ก พอมาจับนิ้ววางลำบาก เล่นหลุดมาก ^^