Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายตู้ acoustic roland ac 33 rosewood พร้อมฟุตสวิทช์ boss FS-6สภาพกริ๊ปๆ  (อ่าน 1317 ครั้ง)

MOOPOWER1

• member
แอมป์อคูสติิกกีต้าร์ Roland รุ่น AC-33

• ลำโพงแบบ Stereo ขนาด 30 วัตต์ ขนาดลำโพง 12 ซม. X 2 ดอก
• คุณภาพของ Effect และ Anti-Feedback ที่เหมือนกับรุ่นใหญ่
• มี 2 Channel สำหรับ ไมโครโฟน / กีต้าร์ พร้อมช่อง AUX IN สำหรับต่อเครื่องเล่น CD และ MP3
• พร้อมเอ็ฟเฟ็ก Chorus (แยกปรับได้อย่างอิสระ) และ Reverb
• สามารถใส่ Battery ได้ ทำให้คุณสามารถนำไปเล่นได้ทุกที่ ไม่ว่าจะเป็นในร่ม หรือกลางแจ้ง
• มาพร้อม Function Looper เพื่อเพิ่มความสนุกในการเล่น Jam ของคุณ
   ขายตู้ acoustic roland ac 33 rosewood พร้อมฟุตสวิทช์ boss FS-6 สภาพใหม่มากมีคู่มือครบพร้อมadapter
   ตู้ตัวนี้เป็นไม้ rosewood มี looper ในตัวทำให้สนุกกับการเล่นด้วยครับ
   คุณภาพเสียงการันตีเลยครับว่าเสียงดีมากของ2ชิ้นนี้ใช้งานน้อยมากส่วนมากอยู่ในกล่องครับ ของอยู่ชะอำเพชรบุรี
   ขอรูปเพิ่มได้นะครับที่ ID LINE tamoozaa เบอร์โทร 088-4602560 ขอบคุณacousticthai.net สำหรับพื้นที่ดีๆครับ

MOOPOWER1

• member
ลืมลงราคานะครับ2อย่าง 13000 บาท