Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Yamaha A3R (ปิดการขายครับ )  (อ่าน 960 ครั้ง)

Phety_One

• member
Yamaha A3R (ปิดการขายครับ )
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 16:55:19 »
ปล่อย Yamaha  A3R   เพื่อระดมทุน

สภาพดีไม่มีปัญหาครับ ภาคไฟฟ้าสมบูรณ์
อายุการใช้งานประมาณ 4-5 ปี  ไม่มีตำหนิใหญ่
กีต้าร์บ้าน ไม่ได้ออกงาน ไม่ได้ขึ้นเวที ใช้เล่นในห้องเท่านั้น

ใครกำลังมองรุ่นนี้อยู่ แนะนำเลยครับ  รับรองไม่ผิดหวังครับ

นัดชมตัวจริงได้ที่   ของอยู่สุขสวัสดิ์ ซอย 47 (เฉพาะวันอาทิตย์)
ส่วนจันทร์ - เสาร์ ผมต้องไปทำงานที่สมุทรสาคร แต่จะหาฝากไว้จุดที่สะดวก ในกรุงเทพ
เพื่อให้ท่านที่สนใจเข้าไปลองได้ครับ

ขออนุญาตปล่อย    16,500 บาทครับ

สนใจ รายละเอียดเพิ่มเติมที่  ไลน์ไอดี  :  phetyone   
Tel  093 - 438 1177  เพชร

-----------------------------------------

เพิ่งหัดลงรูปครั้งแรก ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ 

Moko

• member
Re: ขออนุญาตเวบ (ปล่อย) Yamaha A3R
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 20:27:43 »
ของดี ราคาไม่แรงครับ
^Easy Man^

Phety_One

• member
Re: ขออนุญาตเวบ (ปล่อย) Yamaha A3R
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 09:27:22 »
ปิดการขายครับ  (ไปตั้งแต่คิวแรก )

ขอขอบคุณเวบ
ขอบคุณผู้ดูแลเวบ 
ขอบคุณเพื่อนที่มีใจรักในกีต้าร์ที่มารับไปดูแลต่อ 

"ขอบคุณครับ"