Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าหน่อยครับ  (อ่าน 1636 ครั้ง)

abs0lute

• member
ผมกำลังจะซื้อกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าซักตัวครับ เลยจะขอสอบถามพี่ๆน้าๆว่า ต้องเลือกตัวไหนดีครับ
ระหว่าง Enya EA-X2 EQ กับ Cort SFX-CED และ Veelah V1-DCE
ระหว่าง3รุ่นนี้ เลือกตัวไหนดีครับ ขอบคุณครับ

uncle nok

• member
Re: สอบถามเรื่องกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 11:36:46 »
เลือกตัวที่จับง่ายสบายมือที่สุด และเสียงดีที่เราชอบที่สุดครับ