Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวแทนจำหน่อายกีตาร์ Martinez เชียงใหม่ และขอความคิดเห็นอีกมากมาย  (อ่าน 1423 ครั้ง)

sea.RMN

• member
สวัสดีค่า พอดีเพิ่งเริ่มสนใจกีตาร์คลาสสิค แล้วมีคนแนะนำ yamaha กับ martinez แต่ยังไม่เคยเห็นร้านที่มี martinez ให้ลองในเชียงใหม่เลยอยากลองถามความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่าถ้ามีงบไม่เกินหมื่น(ยังไม่มั่นใจว่าจะชอบมั้ยเลยขอตั้งตัวต่ำๆไว้ก่อน) ควรซื้อ yamaha หรือ martinez ดีคะ หรือว่ารอซื้อรุ่นๆดีเป็นมือสอง

ขอบคุณล่วงหน้านะค่า

hoycivil26

• member
ซินกีต้าร์ครับโกดังอยู่ชม หรือสั่งออนไลน์กทม

ส่วนยามาฮ่ามีชอปบนห้างเซนทรัล

สำหรับยี่ห้อไหนดี. กรณีลงเรียนสยามกลการแนะนำใช้ยามาฮ่าครับตรงสำนักปล่อยต่อง่ายครับ

ถ้าเล่นส่วนตัว ยี่ห้อไหนก็ได้ครับงบหมื่นเดียวมีให้เลือกพอประมาณครับควรเล่นเต็มงบหรือเพิ่มไปอีกนิดครับ