Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ แนะนำหูฟังที่ใช้กับ Slg200​s ให้หน่อยครับ พอดีหูฟังแถมหาย  (อ่าน 1119 ครั้ง)

กีตาร์ล่องหน

• member
สอบถามครับ พอจะแนะนำหูฟังที่ใช้กับเจ้า slg200s ได้บ้างครับ หรือของเดิมหาชื้อได้ที่ไหน หรือมีตัวไหนที่แนะนำครับ

mai_911

• member
งบเท่าไหร่ครับ จริงๆใช้อะไรแทนก็ได้ครับ ของเดิมมันก็ไม่ใช่ของดีะไรเท่าไหร่ครับ

กีตาร์ล่องหน

• member
งบเท่าไหร่ครับ จริงๆใช้อะไรแทนก็ได้ครับ ของเดิมมันก็ไม่ใช่ของดีะไรเท่าไหร่ครับ

สวัสดี​ครับ 1000-3000 บาทครับ
แต่ถ้าจะดีขออยู่ในช่วง 1000-2000 บาทครับ

mai_911

• member
ถ้าไม่รังเกียจของไทย
ผมแนะนำยี่ห้อ "ห่านจิก" ครับผม

เป็นแบบ ear bud ที่มันดีมากจริงๆ 

ลองเชิชกูเกิ้ลดูนะครับ คุ้มค่าครับ เพลินสบายหู

samaklen

• member
เป็นผม จะหิ้วกีตาร์ เข้าร้านเฮีย (ป้ายเหลืองดำ) ที่พารากอน ลองทุกตัวในงบครับ
ตัวไหนถูกใจ ก็ตัวนั้นล่ะ เพราะงบขนาดนี้ มีให้เลือกมากพอสมควร