Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตเตือนภัยครับ ไอดีzeabuke โดนแฮกนะครับตัวจริงชื่อพุทธะ ไม้เกตุเท่านั้น ซื  (อ่าน 606 ครั้ง)

zeabuke

• member
ขออนุญาตเตือนภัยครับ จากเวปกีต้าร์ไทย ที่โดนแฮกไอดี ครับตัวจริงชื่อพุทธะ ไม้เกตุ เท่านั้นครับ ถ้าชื่อชลธิชาหรือชื่ออื่นแสดงว่าผิด แจ้งไปทางแอดมิน guitarthai แล้วนะครับ โปรดเช็ครายละเอียดด้วยครับ ถ้าจะตามให้พิมพ์เซิร์จ ในกูเกิ้ลนะครับ เพื่อป้องกันการถูกหลอกตัวจริงไม่มีโอนก่อนนะครับซื้อขายผ่านไอดีshopeeเท่านั้นครับ